Hạng B2
9/4/20
102
78
28
"Anh Phương: Mình có ngồi thử qua CR-V và CX-5 của bà con ở Việt Nam. Cảm giác xe hơi chật và nội thất, công nghệ không phải gu của mình." vãi thật, con CRV mà no bảo chật và xet về nôi thất thì nó không bằng KIA thât nhung vê độ rộng thì KIA không bằng được nói chi là đòi rộng hơn :D :D ,đoc bài này thấy có mùi ghê:D
Crv chật hơn con này nhiều đó anh ơi, chạy và độ thoải mái trên đường cũng ko bằng con này đâu, nói thẳng thi mất lòng

Hạng D
20/9/16
1.775
2.282
113
C
"Anh Phương: Mình có ngồi thử qua CR-V và CX-5 của bà con ở Việt Nam. Cảm giác xe hơi chật và nội thất, công nghệ không phải gu của mình." vãi thật, con CRV mà no bảo chật và xet về nôi thất thì nó không bằng KIA thât nhung vê độ rộng thì KIA không bằng được nói chi là đòi rộng hơn :D :D ,đoc bài này thấy có mùi ghê:D:D
con này rộng nhất phân khúc, CRV tuổi gì

Hạng B2
23/11/12
429
374
63
papershreddernews.com
Không hiểu sao nhiều người ở đây cho là xe mau đổi kiểu là 1 điểm trừ. Mình đang chạy con VW Polo đời 2010, so với đời mới nhất thì cũng không khác nhau nhiều. Tính ra là ưu điểm sao o_O

Hạng B2
23/10/15
114
191
43
Hà Nội
Thấy nhiều bác ý kiến chê bai quá. Nói thật là mình mới mua con này được gần 1 tháng. Bác nào muốn tìm hiểu hãy đến đi thử bản 2.0 dầu hoặc 1.6 tu bô 2.0 xăng thì bình thường về độ vọt. Các bác cảm nhận thiết kế nội thất, ngoại thất, loa, khả nâng cách âm, độ rộng rãi hàng ghé trước, sau, dộ êm ái... Các bác sẽ cảm nhận khác đấy ạ. Nếu cùng phân khúc không một xe nào so được đâu ạ. Đây là chiếc thứ 5 của em.

Hạng F
3/10/15
9.814
12.048
113
Chắc là lạ mình ko muốn comment nhưng thôi cũng phải tl câu hỏi của bạn,
1/Bố mình thì ko quan tâm hình thức nên chỉ cân nhắc Xpander ban đầu, còn mình thì thấy không hợp lý nên vẫn muốn bố mình đi cái j đó hơn tầm đấy và về cơ bản thì mình thấy Sportage là hợp lý nhất ở cái đường VN này.
2/ Thực chất người ta làm ăn với nhau và người ta ko quan tâm xe của nhau là xe gì đâu =)) nên bác đừng có so với cấp dưới của bố mình là đúng hay là ko đúng, mình nói thế cho vui mồm =)) chứ bố mình thì chả quan tâm xe gì, và bạn mình chạy Maybach ae vẫn chơi làm ăn với nhau thì sao? nói chung đừng có nhìn vào xe mà đánh giá ng khác
Ủng hộ bạn chọn xe Kia Sportage.
Đừng bao giờ đi so tiền so bạc dở lắm. Suy nghĩ cứ tiền cao hơn là hàng tốt hơn.
Càng to càng tốt. Cứ phải đổ tiền nhiều thì mới là hàng xịn,.....là những suy nghĩ đáng xấu hổ.
Kia Sportage có cái cam điểm mù còn chả có xe nào có đây.
Làm việc mà quan tâm xe của nhau thì chắc chỉ có các con buôn xe !!
Người nhỏ muốn đi xe gì đi, người lớn muốn đi xe gì đi.
Chứ suy nghĩ cứ lớn là cần phải xịn hơn nhỏ thì thật là kém tri thức, trong khi thế giới càng ngày càng đề cao tính giản dị.

Hạng B2
23/9/15
140
157
43
43
Mình dân Bắc kỳ - Miền ngoài đây, nhưng mình thấy bài này đánh giá cũng thực tế mà, cũng công tâm, thậm chí còn hơi dìm hàng. Nhưng một số bác ở đây cứ thấy ai chê là bảo Bake, là miền ngoài. Khi kỳ thị vùng miền như vậy thì cũng không hơn gì mấy thằng chê bai đâu. Mình thấy đa số ''Miền ngoài" nó chuộng OF hơn OS và thực tế OF lớn hơn OS nhiều.

• Like
Reactions: Ga.An.Thoc