Hạng B2
28/5/10
226
310
63
Đường lên tháp Thiên Đường (tháp cao nhất trong 5 tháp)

(e chụp fisheye)
Tường thuật Caravan Hành Trình Di Sản Đền Preah Vihear – Angkor 2015

Đường xuống, cao và dốc nên nhìn chóng mặt lắm, ai bị cao huyết áp, sợ độ cao, ... thì ko nên lên. Lên đây thì phải bỏ nón ra

bên trong tháp nhìn ra, xa xa có dịch vụ khinh khí cầu đi tham quan quần thể Angkor Wat

các bác có thấy khinh khí cầu ko ạh?

(fisheye)

(fisheye)

(fisheye)

mọi người tập trung tại Rốn Vũ Trụ chụp hình:
(em coi mãi mà chả hiểu gì)

Anh Thín/HDV dẫn đi xem tiếp

Hạng F
22/7/13
8.974
40.232
113
quá đã! Làm 1 lèo 13 trang!
Cái gì cũng hay, giao thông thuận lợi! 170km dừng đổ xăng luôn mà 2h15' trong khi em đi PT 195km mất 4h cho đường CT-QL1; mất 5,5h cho đường ven biển chạy đúng tốc!:D

Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Sao ko chụp chi tiết xe và người, thấy nói số xe chứ chả biết cái xe số mấy là xe nào. Xem chuyên mục này tự ái cái lão chụp ảnh, cứ Nissan Navara củ chuối chụp và post hoài. híc...

• Like
Reactions: duyanhly
O.S.P.D
20/4/05
1.879
104
48
Đại điện xe số 8 và 9 xin cảm ơn :
1/- Bác Hải CC đã khởi xướng và tổ chức chuyến đi, suốt hành trình lại cứ nhí nha nhí nhảnh như...:3dgoidien:
làm cho mọi người thêm vui vẻ, hehe
2/- Bác Minh Quan đã làm công tác tổ chức rất tốt và tường thuật hay, kịp thời. Tội nhất là cái đoạn vào đền Koh Ker đất đỏ, bụi mù , dằn xóc mà phải tác nghiệp chồm hổm trên thùng xe pick-up, nhiều lần xém bị tay lái CC cho xuống đường.
3/- Cảm ơn hai bác Khanh và Vann Thin của Angkor Tour đã làm việc tận tình, vui vẻ, nhất là hỗ trợ đặc biệt xe số 8.
4/- Cảm ơn tất cả các bác trong đoàn, trước lạ sau quen đã vui chơi thân mật với nhau 5 ngày ròng rã, nhiều kỷ niệm.

Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.565
11.782
113
HCM
Đại điện xe số 8 và 9 xin cảm ơn :
1/- Bác Hải CC đã khởi xướng và tổ chức chuyến đi, suốt hành trình lại cứ nhí nha nhí nhảnh như...:3dgoidien:
làm cho mọi người thêm vui vẻ, hehe
2/- Bác Minh Quan đã làm công tác tổ chức rất tốt và tường thuật hay, kịp thời. Tội nhất là cái đoạn vào đền Koh Ker đất đỏ, bụi mù , dằn xóc mà phải tác nghiệp chồm hổm trên thùng xe pick-up, nhiều lần xém bị tay lái CC cho xuống đường.
3/- Cảm ơn hai bác Khanh và Vann Thin của Angkor Tour đã làm việc tận tình, vui vẻ, nhất là hỗ trợ đặc biệt xe số 8.
4/- Cảm ơn tất cả các bác trong đoàn, trước lạ sau quen đã vui chơi thân mật với nhau 5 ngày ròng rã, nhiều kỷ niệm.

Em cảm ơn bác Nghiêm ạ ! Cái đoạn vào đền Koh Ker có hơi xấu tí nhưng nhờ vậy mới chụp được hình đẹp bác ạ ! :)

• Like
Reactions: canthi_td