Hạng B2
3/4/09
191
1
18
36
otosaigon nói:
volcano nói:
Vòng vo tam quốc,ku lại chọc gậy tiếp...ku lại moi móc chuyện cái...Tời,ku nhớ dai quá,hơn 2 năm rồi mà ku nhắc đi nhắc lại hoài...ku này thiệt là...(chỉ có những người anh em trong cuộc mới hiểu ku otosaigon nói gì,ku cũng quá hiểu ku muốn nói gì,các bác nào không trong cuộc,không hiểu đừng comment nhé...sorry các bác)
otosaigon nói:
daugia24h nói:
cái landrover này có tời sao không tự lên được nhỉ?

Em không thấy hiệu Warn hay Ironman :D nói vui chứ nhìn dây tời bị kéo ra hết chắc là có trục trặc với các tời ... nên mới dùng hàng cẩu ra kéo .. :D

Đây là lần thứ 2 không biết bác cố tình không hiểu hay không hiểu bài viết của em, chẳng lẽ đây là chứng bệnh thiếu Iốt thay thiểu não chăng ?? :mad:
Cuối tuần này 2 bác Lơ và Volcano đến buổi offline tổng kết giải quyết hiểu lầm bằng
nhé.

Hạng B2
27/5/09
677
936
93
47
Đà Lạt
Cuối tuần Volcano nấu nồi cary dê Ấn Độ cay xè như mọi lần, Củ cải đem chai Chivas tới buổi tổng kết anh em chén tạc chén thù với nhau để hiểu nhau hơn đi.

Chuyện này thực ra cũng có nguyên nhân của nó, OS không chịu xóa những comment kiểu tâm thần phân liệt của thằng Định Kotex white khiến anh em đọc cứ nghĩ thành viên OS cố tình múc XV hoặc Vulcan riết đâm ra mất bình tĩnh hết. Anh em đang cố gắng lấy lại hòa khí, mọi người vui lòng hết sức bình tĩnh và nếu người trong cuộc chưa có ý kiến anh em vui lòng đừng can dự vào mấy chuyện này.

Đã nói chuyện với Volcano, admin vui lòng xóa comment của Volcano dùm vì IP bác ấy đã bị khóa trên OS.

Last edited by a moderator:
Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Các bác cứ post hình cho vui đê ...
Mục Offroad em hạn chế xóa bài, nick nào kích động không đúng thì em xin tạm khóa vậy. Bài thì để mọi người cùng đọc và biết lý do ...hì hì ..:D
Đừng bận tâm vào mấy chuyện đó. Còn chém gió và bình luận thuần túy về chuyên môn thì mời qua thớt góp ý rút kinh nghiệm để em còn học hỏi:)

Hạng B2
27/5/09
677
936
93
47
Đà Lạt
Hôm qua tới giờ mấy lần bị cụt hứng rồi, vui thế quái nào nổi khi cứ lâu lâu lại có ông nhảy vô nói xối xả không kịp bịt miệng. Để hay xóa là quyền của bác thôi, nhưng ai sao thì biết nhau cả rồi. Để đó chỉ làm người xem khó chịu vì mấy ông offroader cứ buôn ra là lao vào giật tóc móc mắt nhau.
Post tí ảnh ái cho nó dịu bớt mấy cái đầu nóng sảng, nóng không đúng lúc đúng nơi.

Tập Lái
25/1/11
34
0
0
Xem mấy mẫu của bác em chả thấy mát tí nào lại còn nóng rực trong người thêm í

Càng nhìn mấy em BJ40 em càng thấy phê, chết em rồi

Hạng D
20/1/11
2.133
7
38
HIện đang tường thuật giải Voc 2011 trên kêng thể thao, các bác đón xem. (24h00)