Hạng B2
24/9/07
398
6
18
53
Mấy cái đèn này em thấy trong Khu Dân Sinh (góc Nguyễn Công Trứ và Yersin) có bán.
Đèn này không chỉ xe Jeep xài mà xe tải, xe thùng, xe đầu kéo cũng xài luôn bác ợ.

cjhon nói:
chào dgphu! minh co nho nguoi ban ghe cho 57 LNĐ rồi nhưng không có cái đèn sau như của bác. Bác còn biết chổ nào nửa không? tiện thể bác có thể cho mình biết giá cả không. mình chỉ mới tập tành chơi xe thôi, nên còn phải học hỏi nhiều. mong các bác tận tình chỉ giáo cho. cảm ơn các bác nhiều. mail của minh đây: [email protected]

Hạng B1
28/11/07
99
5
18
49
Bác chieuanh cho xin cái địa chỉ của cj7 độ để học hỏi với bác.

Tập Lái
16/7/11
5
0
0
Bác ấy chắc đã bán xe và đã đốt hết sách rồi

Hạng B2
25/8/08
110
8
20
em nó lấy chồng Nha Trang rồi ,em này thẩm mỹ ở Mỹ các bác ạ

Tập Lái
16/7/11
5
0
0
dq.phu nói:
Bác không bảo em pho-to hay email cho bác, mua làm gì tốn tiền :)

Bác ơi !! em xin mãi mà bác không trã lời :(

Hạng B2
24/9/07
398
6
18
53
Bác Phu cho em hỏi thăm cặp đèn tròn CJ thiệt hại hết bao nhiêu vậy bác ui ???

dq.phu nói:
Đúng là đặc trưng của Jeep là đèn tròn bác ạ, nhưng cũng có đời YJ (1987-1995) là dòng sau của CJ Jeep làm đèn vuông nhưng có lẽ đèn vuông dễ đề -mốt nên các đời mới sau này Jeep trở lại mẫu đèn tròn, giống như Vespa/Piaggio vậy (http://en.wikipedia.org/w...1987.E2.80.931995.29).

Riêng xe em thì CJ nguyên bản đèn tròn nhưng chủ cũ lên đời đèn vuông copy YJ :) Em cũng đã kiếm được đèn tròn nguyên bản của CJ nhưng cứ để đèn vuông chạy một thời gian khi nào chán thì lại gắn đèn tròn vào.

smalljerry nói:
em kham phuc bac wa , cho em hoi bac Dau chut..sao may cai hinh em coi thay toan la den tron ma xe bac lai la de vuong???? sorry bua nay cai may em lai do chung ko danh TV duoc..

Tập Lái
10/9/11
0
2
8
Em chưa đủ quyền đề PM cho bác nên mạn phép hỏi bác luôn ở đây
_ Bộ tay gạt nước và lá cao su zin bác mua ở đâu vậy? Em cũng đang cần 1 bộ. Cám ơn bác nhiều lắm