Hạng B2
24/3/10
315
0
0
Chào cả nhà,

Sau một thời gian lọ mọ thì con ca-pô bầu cũng sắp ra lò nhập hội với anh em, em xin post vài hình ảnh tường thuật quá trình kiếm xe, lấy xe và dọn xe của em để các bác xem và ném đá nhé
Đang cố gắng để kịp tham gia chuyến OS Offroad dịp cuối tháng 8 này (nhưng đang lo sợ không kịp do phải làm thủ tục thay đổi màu sơn, cà-vẹt và đăng kiểm), và chắc  chắn là sẽ kịp tham gia chuyến Jeep Xuyên Việt 1,000 năm Thăng Long tháng 10 này (nếu vượt qua được vòng test xe của bác PhanGL và bác Đức Redtape
).

Trên diễn đàn mình đã có Jeep quân đội, Jeep offroad, Jeep thương mại... em xin tự nhận Jeep của em lần này là Jeep du lịch nhé
.

Hình của em nó khi mới rước về.
Nhìn từ trước:  

Nhìn từ phía sau: 

Nhìn từ bên hông (nửa thân trước): 

Nhìn từ bên hông (nửa thân sau: 

Táp-lô:

Máy:

Last edited by a moderator:
Hạng D
22/2/08
4.299
452
83
53
google.com
không thấy hình bác ơi
picasa không cho nhúng nhìn vào forum, bác upload qua trang upnhanh...hoạt photobuket thì mới thấy được

Hạng B2
24/3/10
315
0
0
Mình đã up hình lên Skydrive của Windows Live (những lần trước đã up được), và preview thấy trong mesage, đã lưu thay đổi, nhưng không hiểu sao vẫn không thấy được trên forum. Không biết có phải là do bác đã reply topic của mình rồi nên không thay đổi được nữa hay không nhỉ

toyZace nói:
không thấy hình bác ơi
picasa không cho nhúng nhìn vào forum, bác upload qua trang upnhanh...hoạt photobuket thì mới thấy được

Hạng B2
24/3/10
315
0
0
Hình của em nó khi mới rước về.
Nhìn từ trước:

Nhìn từ phía sau:

Nhìn từ bên hông (nửa thân trước):

Nhìn từ bên hông (nửa thân sau):

Hình của em nó khi mới rước về. Nhìn từ trước: Nhìn từ phía sau: Nhìn từ bên hông (nửa thân trước): Nhìn từ bên hông (nửa thân sau:

Last edited by a moderator:
Hạng B2
24/3/10
315
0
0
Chán quá, vẫn chưa up hình được. Sorry các bác nhé, để hỏi lại cách up hình rồi post sau nhé. Bây giờ phải có chuyện ra ngoài rồi.

DTZ confirmed
Hạng B2
15/3/10
235
2.009
93
dq.phu nói:
Mình đã up hình lên Skydrive của Windows Live (những lần trước đã up được), và preview thấy trong mesage, đã lưu thay đổi, nhưng không hiểu sao vẫn không thấy được trên forum. Không biết có phải là do bác đã reply topic của mình rồi nên không thay đổi được nữa hay không nhỉ
Tường thuật quá trình tự làm xe Jeep ca-pô bầu CJ-5A của newbie bằng hình ảnh

Úp được mà ta, hình em nó sau khi làm đây

Hạng D
15/7/07
1.805
11.441
113
Chơi ảnh chuyên nghiệp ai cũng biết tiếng www.flickr.com
vừa nhiều tính năng, lại đảm bảo băng thông không bao giờ bị chết như mấy site khác.
Dùng ngay acc Yahoo Mess để đăng nhập luôn vì Yahoo đã mua lại Flickr nên data dùng chung