Hạng D
26/11/09
1.342
2
0
Sài Gòn - Cần Thơ
Re:Tường thuật trực tiếp JSG tham gia giải QT - VLV 2010 Trảng Cỏ - Bình Phước.

Xe jeep lại còn bày đặt biển số kẹp mika như xe du lịch. đã thế lại còn bảo em bắt chước bác PhanL.

Lão TD thấy ngứa mắt nên phang vào luôn.

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50

mucachai nói:
Sao chưa thấy hình của bác Kam vậy? Post lên cho xôm tụ đi bác.

đừng mong ngóng hình bác có tên là Kam.Lâu lắm rồi bọn em không quan tâm h/a của bác ấy:
1- or hình chụp còn yếu quá:không dám post(vì cầm máy to đùng mà đưa hình xấu thì thiên hạ cười chê);or máy bị out nét rồi,cầm cho có tụ bằng chị bằng em???(nghi ngơ thui nhe!)
2-nên chuyến này em thuê luôn 2 photographer chính hiệu"con nai vàng"đi tác nghiệp"cho bõ.Hãy bình tĩnh chờ hình bà con nhé.

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45

đoàn jeep tập trung theo đúng qui định, giờ giấc cũng như số lượng xe...

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50

trong lúc chờ hình ảnh của Chi Hội JEEP(nhiều h/a ấn tượng,k đụng hàng,bố cục đầy đủ,ý nghĩa,cực kool.....)bà con tạm thời coi line này nhé :
http://www.otosaigon.com/forum/m2464188-p10.aspx

Hạng B2
21/8/09
116
1
18

Quá quành tráng! kỳ này đi đông hơn cả chuyến Đà Lạt hả các bác? Nhưng mà sao các xe đậu trái lề thế này

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45

đông quá nên không thể đâu cùng chiều đủ bác ơi....

Hạng D
26/11/09
1.342
2
0
Sài Gòn - Cần Thơ

Bộ phận kỹ thuật hình ảnh, âm thanh dang chỉnh sửa thêm tý cho nó đẹp. các bác thông cảm chờ thêm chút nhé .
chuyến đi sẽ được ghi lại từ đầu đến cuối.

Hạng D
15/7/07
1.805
11.449
113

TUANDANG nói:
mucachai nói:
Sao chưa thấy hình của bác Kam vậy? Post lên cho xôm tụ đi bác.

đừng mong ngóng hình bác có tên là Kam.Lâu lắm rồi bọn em không quan tâm h/a của bác ấy:
1- or hình chụp còn yếu quá:không dám post(vì cầm máy to đùng mà đưa hình xấu thì thiên hạ cười chê);or máy bị out nét rồi,cầm cho có tụ bằng chị bằng em???(nghi ngơ thui nhe!)
2-nên chuyến này em thuê luôn 2 photographer chính hiệu"con nai vàng"đi tác nghiệp"cho bõ.Hãy bình tĩnh chờ hình bà con nhé.

Thằng ku Sushi3T bên hội Ford nó có câu này hay hay: ở hiền gặp tiền, ở ác đi đổ rác

Các bác xem hai cái hình dưới đây của bác Muc và TD xem ai ở hiền và ai ở ác nhé

Tập Lái
31/8/10
5
0
0
Heavy Metal City

em có chép hình cho bác dauphu rồi đó các bác!

Hạng D
3/4/08
3.520
1.606
113

PhanLGL nói:
Thi lội nước :

Sau khi nghiên cứu tình hình và họp nhanh với ban chỉ đạo chi hội JSG em quyết định cử bác Múc tham gia giải lội nước kinh khủng nhất từ trước đến nay. Cuộc thi này tham gia chỉ có các cầu thủ hạng nặng lèng mèng như land crui dơ, pho ran gơ, mít su... nói chung toàn xe kinh khủng cộng với tay nài chuyên nghiệp đã từng thi đấu tại các giải đấu quốc tế.
Khi đọc tên Xi la Muc vào vị trí xuất phát. em ngồi ghế phụ chỉ huy. bác múc ngồi ghế điều khiển thủy phi cơ . băng sau gồm có kỹ sư địa hình tay lăm lăm điếu cày để dò tảng đá hộc. bác nhiều ti bác Hoan lạc và bác nào nữa em quên rồi.
Lệnh xuất phát nổi lên, xe Múc như con sư tử lao vù xuống hồ. Chiếc xe rùng rùng chuyển động lội ào ào như xe tăng thiết giáp lội nước loại hiện đại nhất.
Toàn bộ các chiến sĩ trên xe la hét, hò, gào thét khản cả cổ
Khản giả trên bờ cổ vũ nhiệt tình
Các người mẫu uốn éo như động viên bọn em
Các cháu thiếu nhi mặt ngơ ngác như chim bồ câu vỗ tay tán thưởng
Đoàn xe jeep còi đèn chớp xi nhan kêu inh cả góc trời.
Bác Múc hai tay xào đi xào lại như bơi chó. chân đạp ga cứng đơ như khúc gỗ . Tay còn lại khua khoắng linh tinh hết số nhanh, số chậm, vào cầu, ra cầu... cứ loạn hết cả lên làm em cóng cả mẹt.
Em nghĩ nếu trong trường hợp xe chết máy chắc bọn em phải thò tay ra cửa bơi về bờ thôi vì xe mui trần mà.

Cuối cùng chiến binh cũng hoàn thành cuộc đua trong không khí sôi động tán thưởng của các khán giả và đoạt giải.
Cúp vàng bác Múc đem về khoe thàng con trai, rượu khui ra uống, quà tặng bác ý cho em hết .

Ôi sướng quá. giờ ngồi nhà mà em cứ ngỡ như trên xe bác Muc

Lão PhanLG văn hay quá , nghe sướng cả lỗ tai .
Em thấy đội jeep có đội hình đẹp nhất trong OS.