Hạng B2
22/2/08
163
0
16
Hà Nội
Đoàn giờ này đã qua Vinh, ăn uống nhẹ nhàng và đã lên đường đi về Hà Nội
Vội giao lưu ăn uống nên chắc là ko ai chụp chiếu được j ở Vinh cả.
Nhưng theo thông tin mới cập nhật được của em trưa nay cả thành phố Vinh bị náo động bởi chi hội ta dạo quanh quảng trường Hồ Chí Minh,
Phải nói là đẹp các bác ợ.
Chúc đoàn thượng lộ bình an,
(Ps:Thanks bác Kiến nhiều)

Tập Lái
12/1/08
7
0
0
Tiếc quá, không đi được lần này cùng chi hội lần này. Vào tới gần suối cá thần thì gặp ACE đi ra, phải nói là đoàn quá hoành tráng, mọi người ai cũng mắt tròn mắt dẹt nhìn. Được bác Capat đt hỏi thăm nữa, cảm động quá. Bữa nào về HN có off cafe các bác báo tui với nhé. Chúc cả nhà vui vẻ

Hạng C
29/6/07
597
0
0
53
Hà Nội
Tiếp đây, mời các bác:
Tường thuật trực tiếp từ Thiên cầm - Update liên tục
[/quote]
Ơ họ bán cái máy gì đấy nhỉ các Bác??? Bán vé à???
[/quote]
Bác áo đỏ đứng sai chỗ rùi. chắc tưởng ống của Bác Sỹ là Fish eyes :)

Các bác ơi đường có vẻ mưa nên các bác không thò đầu ra mấy nhỉ. Có ảnh đoàn xe không ạ?????

[/quote]

Hạng D
27/6/07
1.031
0
0
Cosboy máu thế, vừa về đã vào mạng ngay à????

OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi
em còn chưa tắm đây này! anh cũng vậy mà!:D:D:D bác có ảnh post lên đi cho mọi người xem với!

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Thông tin cập nhật của chuyến đi:

- Đoàn SFC lại sáng suốt 1 lần nữa khi chọn đường về là đường Trường Sơn. Khi đoàn ta bắt đầu rời thành phố Vinh, đoàn của đ.c Chính đã về đến Tĩnh Gia, Thanh Hoá. Trên đường về đòan cũng mấy lần dừng, nghỉ để giảm tải, chụp ảnh, uống nước dừa, ăn trứng luộc... về đến HN là 19h30. Vậy mà đoàn đ.c Chính chạy QL1, tắc Phủ Lý đành phải mò lên Cúc Phương, chạy đường Trường Sơn, 22h00 mới về đến HN.
- Tin vui thứ 2: xe của Namanhtranbui đã ok. Chuyên gia của HMV đã đến Thiên Cầm ngay trong chiều nay và ngay lập tức fix được lỗi. Lí do của sự cố: 1 cửa hàng đồ chơi ở SG đã lấy nguồn từ chìa khoá để đấu cho bộ âm li trong khi đúng ra là phải đấu thẳng với ắc quy kèm cầu chì. Những khuyến cáo cụ thể tôi sẽ làm việc với bác Huy HMV để thông báo tới anh em.
- Tin chưa rõ ràng: không hiểu vợ chồng SonicR đã lấy được chùm chìa khoá bỏ quên+ chiếc quần bò sau khi phải vòng lại +-200 km ? ;))))

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com
Bác Kiến ơi, lúc chiều mini off ở Vinh mà bác không alo cho em với. Hôm em gặp đoàn ở ngã ba đồng lộc, phải công nhận quá hoành tráng + đẹp. Chiều nay các bác diễu hành quảng trường, chắc mai Vinh lại râm ran chuyện các bác rồi.