Hạng C
24/2/09
785
1
16
Hà Nội
Trước hết em cũng thành thật xin lỗi các bác vì hôm qua về đến Xuân Mai em đã tách đoàn theo QL 6 về không theo chân các bác theo lối mòn cũ về được vì F1 và F2 nhà em mệt quá (chính xác F2 nhà em là 8 tháng tuổi). Việc này em không thông báo với các bác cùng đoàn nhưng cũng đã báo cáo với Bác Kiến và được bác thông cảm cho tách.
Hẹn gặp các bác trong buôỉ off sớm nhất.

Thép đã tôi thế đấy...

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
ph_h nói:
Bác Kiến ơi, lúc chiều mini off ở Vinh mà bác không alo cho em với. Hôm em gặp đoàn ở ngã ba đồng lộc, phải công nhận quá hoành tráng + đẹp. Chiều nay các bác diễu hành quảng trường, chắc mai Vinh lại râm ran chuyện các bác rồi.
Đã có ý định như vậy nhưng Hiếu thông cảm. Bọn mình chỉ có khoảng 45 phút-1 tiếng để ăn trưa rồi khởi hành luôn. Nếu có nhiều thời gian thì chắc chắn mình sẽ đề xuất off bia với các đ.c OS mem ở Vinh, vì trong đoàn còn có cả bác Carpenter, hội trưởng OS Hà Nội nữa mà! Hẹn cưới Akay sẽ off bia ở Vinh nhé! ;)
akay nói:
Đoàn giờ này đã qua Vinh, ăn uống nhẹ nhàng và đã lên đường đi về Hà Nội
Vội giao lưu ăn uống nên chắc là ko ai chụp chiếu được j ở Vinh cả.
Nhưng theo thông tin mới cập nhật được của em trưa nay cả thành phố Vinh bị náo động bởi chi hội ta dạo quanh quảng trường Hồ Chí Minh,
Phải nói là đẹp các bác ợ.
Chúc đoàn thượng lộ bình an,
(Ps:Thanks bác Kiến nhiều)
Anh em phải cảm ơn Akay mới đúng chứ, nhờ sự chu đáo của chú mà trên dưới 100 người trong đoàn có bữa trưa ngon miệng! :)

Hạng B2
5/3/07
352
0
0
Hà nội
Báo cáo các bác, em có mặt ở HN lúc 10h30 hôm qua. Thành thật xin lỗi các bác vì sự cố này.

Hạng B1
8/5/07
66
0
6
50
Ha Noi
Chiều qua em mới cho bọn nhóc ở nhà đi trượt cỏ ở Hoà Lạc, lúc về khoảng 16h30 thấy 1 đoàn 5 cái SF nối đuôi nhau chạy rất nhanh. Em cứ tưởng đoàn SFC nhà mình nên cắm đầu cắm cổ đuổi theo, mãi khi bắt kịp thì ko thấy cái logo SFC nào cả làm em buồn quá:(
Mà 2 thằng nhóc nhà em nó ngồi đếm làm sao có từ Hoà Lạc về đến HN mà gặp được hơn 60 cái SantaFE chạy xuôi ngược. Công nhận Santa giờ nhiều thật, có lẽ gần ngang ngữa với Innova ở HN hiện nay. Nhưng chất lượng của Santa phải nói là quá tốt so với đồng tiền mình bỏ ra các bác ah

Hạng D
27/6/07
1.031
0
0
Nói chung đoàn đi lần này là thành công, chỉ có mỗi cái Bác LOVE không hiểu sao dị ứng với sô 5 và số 12 thế không biết. Động đến hai số này là bác lại bảo không biết với không thấy.

Hạng D
8/7/08
2.698
41
48
Em điểm danh phát, bắt đầu từ xe số 07 ( vì xe từ số 01- 06 và xe số 25 nhà bác Tôm đi đầu không có ai chụp cả, trong đấy có xe em là 06)

Xetho 2006:
Tường thuật trực tiếp từ Thiên cầm - Update liên tục

Capat:

BinhmeFe:

Mrpinocio:

Son2:

Hạng D
8/7/08