Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
13/11/09
707
200
43
45
Gò vấp tân bình chưa giải tỏa xong ,làm cho có thôi ,rào lại cho yên chuyện .chắn chờ ...giống nhiêu lộc thôi ,vẫn cò 1 đống .

Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com
Em thấy đường Bạch Đằng giải toả gần xong rồi mà. Tuy nhiên đoạn cuối đường BD thì án binh bất động, chắc đang chờ Thủ Tướng phân xử vụ kiện.

Hạng D
5/1/10
2.794
16.533
113
hattrickson nói:
VN làm ăn ngày càng chán, sao nhà nước ko bỏ 1 cục tiền rồi làm đồng bộ luôn cho dân nhờ nhỉ. Làm dai kiểu này, xxx mỗi ngày đều có ăn nên mập ra, dân càng ngày càng bị bỏ đói nên còn xương ko.

Bác nầy nói hơi bị đúng. Nhìn các "tớ" nào cũng phát tướng hơn "chủ". Đổi đời có khác!

Hạng D
9/5/10
1.821
3.825
113
adco nói:
Đi ngang đường LQDinh gần cầu Hang thấy mấy móc ì xèo . Mừng quá tưởng nó đang thi công khúc này . Mon men đứng coi , hoá ra nó tận dụng cho thuê mặt bằng sx mấy tấm BT đúc sẵn . Đúng là dân mình khg bỏ rơi của rớt . Giống y chang mấy ông lô cốt rào đường lại chờ hoài khg thấy thi công bèn xoay qua cho thuê chổ gửi xe 2b

Chắc bác nhìn không rõ , ở đây nó đang chế tạo và dựng lên 3 cái khuôn đúc để đúc dầm cầu cho cầu Binh Lợi mới đó bác

Hạng D
9/5/10
1.821
3.825
113
tuonglahay nói:
Em thấy đường Bạch Đằng giải toả gần xong rồi mà. Tuy nhiên đoạn cuối đường BD thì án binh bất động, chắc đang chờ Thủ Tướng phân xử vụ kiện.

Cái tụi xxx thành phố bẻ đường thẳng thành đường cong, đổi đường lớn thành bé, chuyển chổ này thành chổ kia .......đủ trò hết, nếu dân không khiếu kiện mới là lạ , Thủ tướng cũng không nhắm gì cả, đâu ra đó rồi

Hạng D
9/5/10
1.821
3.825
113
mợ tài nói:
bác Himlam đã rà khu này từ mấy năm trước rồi và thắng lợi giòn giã nhỉ,:) chắc bác có tài liệu, xin shảre cho em mới.
em đang có việc phải đau đầu ở đây, cảm ơn bác ạ

Cách đây vài năm thì mua canh đường sướng lắm bác àh, giá rẻ, chổ ngon, giờ này thì đâu vào đó rồi, giá trên trời khó mua lắm, nếu rẻ thì toàn dính dây điện cao thế Trị An đi ngang, hay ngay dốc cầu.......

Hạng B2
23/7/10
109
4
18
Himlam nói:
mợ tài nói:
bác Himlam đã rà khu này từ mấy năm trước rồi và thắng lợi giòn giã nhỉ,:) chắc bác có tài liệu, xin shảre cho em mới.

Cách đây vài năm thì mua canh đường sướng lắm bác àh, giá rẻ, chổ ngon, giờ này thì đâu vào đó rồi, giá trên trời khó mua lắm, nếu rẻ thì toàn dính dây điện cao thế Trị An đi ngang, hay ngay dốc cầu.......
Bác ấy chờ đc 100 tr/m 2, Bác mới bung hàng đấy!

Hạng D
9/5/10
1.821
3.825
113
nguyet82 nói:
Himlam nói:
mợ tài nói:

Bác ấy chờ đc 100 tr/m 2, Bác mới bung hàng đấy!

Chưa bung đâu bác, đang tìm cách mua thêm để hợp khối cho bự bự 1 chút, nhưng đang bị thằng đất phía sau "cài mìn" chắc mua không đươc.

Status
Không mở trả lời sau này.