Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
có phải cái chỗ này cũng đang là điểm nóng của SG không hả các bác? em hẻo thông tin quá, xin các bác trang bị cho em ít để xem có "gì" được cái gì hay không, mong các bác chiếu cố... nhất là đoạn bên kia cầu Bình triệu (thủ đức?) thì thế nào ạ? tốc độ đập phá tan hoang có vẻ bạo liệt chưa từng có...

Hạng D
14/5/08
2.536
21.272
113
Ở khu vực GV-PNhuận thì nó chỉ rào đến ngã 5 Hoàng Minh Giám-Bạch Đằng-Nguyễn Kiệm, còn khúc trong Bạch Đằng thì vũ như cẩn, chắc không giải tỏa đoạn bên TBình được rồi

Hạng C
14/12/09
676
2.071
93
Cho em hỏi ké lun là cái cầu Bình Lợi mới thi công đến đâu rùi ợ? Có dự đoán khi nào xong không các bác?

Hạng D
11/5/09
1.048
2.958
143
Khu vực Gò vấp, Bình Thạnh thì thấy chỉ có rào và lèo tèo mấy cái máy để đó. chắc phải 3-4 năm nữa

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
Đi ngang đường LQDinh gần cầu Hang thấy mấy móc ì xèo . Mừng quá tưởng nó đang thi công khúc này . Mon men đứng coi , hoá ra nó tận dụng cho thuê mặt bằng sx mấy tấm BT đúc sẵn . Đúng là dân mình khg bỏ rơi của rớt . Giống y chang mấy ông lô cốt rào đường lại chờ hoài khg thấy thi công bèn xoay qua cho thuê chổ gửi xe 2b

Hạng D
15/9/08
2.044
2.218
123
sniperz nói:
Cho em hỏi ké lun là cái cầu Bình Lợi mới thi công đến đâu rùi ợ? Có dự đoán khi nào xong không các bác?

Cầu Bình Lợi đang làm khẩn trương lắm bác, làm cả CN lun.
Hiện nay thấy chân đã mọc lên đầy rồi ( phía BT) ,móng mà xong thi cầu chắc nhanh thôi.
Hy vong cuối năm 2011 thì cầu xong

Hạng D
5/1/10
2.794
16.533
113
KiaBinhloi nói:
sniperz nói:

Hiện nay thấy chân đã mọc lên đầy rồi ( phía BT) ,móng mà xong thi cầu chắc nhanh thôi.

Rồi thì lại cảnh cầu xong chờ đường.

Hạng C
14/12/09
676
2.071
93
METRO nói:
KiaBinhloi nói:
sniperz nói:

Rồi thì lại cảnh cầu xong chờ đường.

Dạ nhà em ngay chân cầu mà các bác ý chưa chịu kiu lên giải tỏa, chờ làm nhanh nhanh để em xong cái đất chứ nằm thoi thóp mãi mệt tim. Em bị rào ngay trước mặt, bên BT.

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
bác Himlam đã rà khu này từ mấy năm trước rồi và thắng lợi giòn giã nhỉ,:) chắc bác có tài liệu, xin shảre cho em mới.
em đang có việc phải đau đầu ở đây, cảm ơn bác ạ

Hạng D
14/11/08
1.908
560
113
Biên Hoà
VN làm ăn ngày càng chán, sao nhà nước ko bỏ 1 cục tiền rồi làm đồng bộ luôn cho dân nhờ nhỉ. Làm dai kiểu này, xxx mỗi ngày đều có ăn nên mập ra, dân càng ngày càng bị bỏ đói nên còn xương ko.

Status
Không mở trả lời sau này.