Hạng B2
2/11/07
359
2
18
Các bác cho em hỏi về các thiết bị dùng thêm trên Mon 2.5, đời 2003 nhé:
1. Muốn xem TV thì phải mua thêm thiết bị gì? Mua ở đâu? Lắp đặt như thế nào? Giá bao nhiêu?.
2. Em thấy phía trước vô lăng của Mon có một cái núm nhỏ nhô lên như cái Micro và trong cái hộp đựng đồ ở giữa ghế lái và ghế phụ có một cái khe cắm. Em thấy có người bảo đó là cái khe để cắm vào mobi, còn cái núm kia để nói chuyện điện thoại mà ko cần phải một tay vô lăng, 1 tay mobi--->Rất tiện ích và an toàn. Vậy phải mua thêm thiết bị gì? Mua ở đâu? Lắp đặt như thế nào? Giá bao nhiêu? Có phụ thuộc vào loại điện thoại nào ko?
Nếu phải mang ra gara thì nơi nào có thể làm được mấy thứ này ẹ?
Cám ơn các bác rất nhiều.
-----------------------------------------
Tôi đi cực nhanh nhưng ko bao giờ ngã!

Hạng B2
25/1/06
137
1
0
RE: TV và Mobile trên Mon 2.5/2003

Trích đoạn: sheva_one

Các bác cho em hỏi về các thiết bị dùng thêm trên Mon 2.5, đời 2003 nhé:
1. Muốn xem TV thì phải mua thêm thiết bị gì? Mua ở đâu? Lắp đặt như thế nào? Giá bao nhiêu?.
2. Em thấy phía trước vô lăng của Mon có một cái núm nhỏ nhô lên như cái Micro và trong cái hộp đựng đồ ở giữa ghế lái và ghế phụ có một cái khe cắm. Em thấy có người bảo đó là cái khe để cắm vào mobi, còn cái núm kia để nói chuyện điện thoại mà ko cần phải một tay vô lăng, 1 tay mobi--->Rất tiện ích và an toàn. Vậy phải mua thêm thiết bị gì? Mua ở đâu? Lắp đặt như thế nào? Giá bao nhiêu? Có phụ thuộc vào loại điện thoại nào ko?
Nếu phải mang ra gara thì nơi nào có thể làm được mấy thứ này ẹ?
Cám ơn các bác rất nhiều.
-----------------------------------------
Tôi đi cực nhanh nhưng ko bao giờ ngã!
Đợt trước vào hãng em thấy có bác ạ, nhưng ko phải loại diện thoại gì cũng có đâu, em nhìn thấy mốc meo chẳng ai mua cả . mà giá thì hình như khoang 35 đến 40$ bác ạ , bác thử xem sao rồi cho anh em cái cảm tưởng nhé :)

Hạng D
31/8/06
1.581
47
48
40
Q5.Tp.HCM
otosaigon.com

Đúng là Mon có những option đó,nhưng em cũng chưa bao giờ xài cả , DVD em cũng chỉ nghe nhạc cũng chưa bao giờ xem nữa.Còn vụ nghe điện thoại thì em dùng tai nghe Blue luôn cho tiện.Mon em đi trong thành phố khoảng 16L,không biết mức tiêu hao của các bác thế nào.Các bác biết thêm chức năng gì mới chỉ giáo em với.Mon em thích nhất là sunroof và DVD theo xe.

Hạng B2
2/11/07
359
2
18

Chắc em nghe bác làm con Bluetooth nghe cho tiện, khỏi chơi đồ theo xe mắc quá. Em cũng khoái nhất là Mon 2.5 full option nguyên bản.
------------------------------------
Tôi đi cực nhanh nhưng ko bao giờ ngã

Hạng B2
10/4/07
391
1
18

Bác Sheva_one làm ơn cho hỏi mondeo 2003, chạy có lành ko? có bệnh tật gì ko, phụ tùng thế nào có sẵn ko bác? cảm ơn bác nhiều