Hạng C
16/9/14
790
501
63
44
Em góp thêm trường hợp xe chạy sao cứ rọi pha rất ức chế . Hôm trước em lái xe ngang Quãng Ngãi có "thằng" ( em xin gọi nó vậy vì nó cà khịa em hay sao đó ) cứ đi sau xe em là để pha ( đường nội ô xe đông đi 1 lane sát lươn ) , em cho nó qua xong nó tắt pha dù nó chạy sau chiếc xe tải trước mặt em . Xong cứ hễ nó đi sau em là nó bật pha , em cho nó lên lần nữa xong em dí nó bật pha lại o_O
ko dám bật xe tải sợ bị đánh! cái loại nhát chết chỉ đi ăn hiếp xe bạn.

Hạng D
21/12/17
1.776
2.740
113
40
Bác chủ nói vậy chớ em đi xe máy thấy lâu lâu mới gặp một anh ô tô bật pha, ví dụ như gặp cỡ 20 chiếc thì mới có 1 anh mở pha, còn lại là cos thôi. Mà lỡ như ảnh có mở pha, em chỉ cần đá đèn cái là ảnh hạ cos liền.

Còn xe máy thì gặp 20 chiếc thì phải có đến trên 15 chiếc mở pha, mà không phải bóng đèn theo xe của nhà sản xuất, mà nó gắn cái bóng gì trắng toát, chói mắt gần chết, em đá pha tạch tạch mà tụi nó cứ trơ ra như bầy heo rừng.

• Like
Reactions: Toietmoi
Hạng F
29/10/16
11.583
22.224
113
Pháp
ôi khi bật pha mà lại không biết mình bật ... bộ trên xe kh báo à. Hay là nó có báo nhưng lại kh tắt vì .." bít bố mầy là ai kh ? nhìn cho rõ nha "
Ức chế các bác tài bật pha trong khu dân cư, ý thức để đâu?
trừ khi xe nó đứt bóng báo hay kh gắn vào vì ... là option và là xa xỉ ở VN chăng ? ;););)