Hạng C
23/1/06
618
20.220
93
51
Re:Ung thư gan giai đoạn cuối ( xin mod lưu thớt này vài ngày)

Mong ba bác chủ bình yên!

Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50

Bác tìm cây xạ đen hoặc quả dứa dại sắc cho ông uông xem sao...
Mong cho ông hợp thuốc. Em cũng đã từng trải qua nên rất hiểu tình cảnh của bác hiện nay. Vững vàng lên bác nhé.

• Like
Reactions: THANHKAP
Hạng D
14/3/10
1.213
5.316
113

woodknights nói:
Nghe nói thuốc Nam, thuốc Bắc có thể uống cầm cự được, xin các bác nào biết chỉ em nơi nào chữa trị và cho thuốc uống dùm, em cần gấp lắm ạ.
Em cám ơn các Bác
bác vào đây thử, http://forum.hiv.com.vn/d...?g=posts&m=337179, bác này quen với mình, nếu hoàn cảnh khó khăn có thể giảm bớt ạ, hoặc dt 0903383511 Quang Q7 em hướng dẫn cho bác, em thấy nhiều người uống đã bình Phục tốt

Last edited by a moderator:
Hạng C
6/12/12
520
4
18

Có 1 ngôi chùa ở Nhơn Trạch (em có đi mà quên tên rồi) chỉ phương pháp ăn gạo lức muối mè. Hôm đến chùa, lúc chờ bà cả, em có nói chuyện với 1 người dân gần đó thì được nghe kể người nhà của người đó cũng ăn như vậy mà hết bệnh. Mặc dù bv ở SG chê rồi. nếu bác chủ muốn thử, em sẽ hỏi địa chỉ cho bác.
Chúc ba bác lành bệnh.

Bomlaem nói:
Bác thu mua mèo đen. Mồi ngày chặt một con, lấy nguyên mật còn nóng. Đưa vào miệng nuốt ngay. Cách đây hơn 20 năm bố bạn thân em chữa bằng cách này. Giờ khoẻ lắm, vẫn ra đồng gặt lúa đều đều.
Phương pháp này em cũng đã được nghe kể, nhưng chưa kiểm chứng thực tế.

• Like
Hạng B2
9/7/12
292
264
63

Mọi chuyện may mắn sẽ đến với bác chủ

Tập Lái
22/1/13
1
1
0

Ông bạn của ba e ngoài quê cũng ung thư gan BS bó tay nên về cầu cứu thầy Thích Đồng Ngộ ( chùa Thiên Hưng-BĐ) giờ khoẻ mạnh bình thường nhưng để gặp đc thầy này phải nói là rất khó nếu ko phải là đại gia thì cũng xxx cỡ bự.

• Like
Hạng B2
7/2/12
155
43
28

Vào đây
Ông già này đã từng chữa cho rất nhiều người bệnh thành công trong đó có bạn tôi.
Vào mục ung thư gan.
h t t p://namydaophap.net/