Hạng B2
4/12/05
335
8
18
45
HN
Android auto giờ đã hỗ trợ Việt Nam! Chưa các bác
Đầu của em dùng interface cài bản đồ việt map thấy ổn nhưng ghét nhất là có tiếng sôi ù phát ra loa nên bình thường phải tháo ra. Bác nào rành vụ interface hay bản đồ chỉ em với

Hạng D
13/8/07
1.544
3.425
113
Đầu của em dùng interface cài bản đồ việt map thấy ổn nhưng ghét nhất là có tiếng sôi ù phát ra loa nên bình thường phải tháo ra. Bác nào rành vụ interface hay bản đồ chỉ em với
interface mà ù ù chắc do lắp đặt thiếu mát hay gì gì đó. em có thử cái này nhưng thấy chất luọng k ngon nên em không dùng.
android auto xài ổn ở VN nha. nhưng phải load file apk ở chỗ rồi cài chứ google play ở VN chưa cho cài

Hạng B2
26/12/11
170
157
43
các bác cho em hỏi đầu pi8750 của em từ fw 1.03 update lên 1.10 thì bị mất bluetooth.
Em cố update Bluetooth theo hướng dẫn nhưng toàn error.
Lỗi này có bác nào gặp chưa ạ? và phải fix như thế nào :(

Hạng B2
3/5/13
381
283
63

Android Auto chưa chính thức hỗ trợ thị trường VN nên bác sẽ không tải được trong Google Play đâu. Bác có thể tải tại link bên dưới và tự cài vào máy.
https://www.apkmirror.com/apk/google-inc/android-auto/android-auto-3-0-5705-release/ link tải Android Auto bản mới nhất. Các coi máy điện thoại của bác xài loại cấu trúc chip nào thì tải bản phù hợp nhé. Đa số các máy chạy Android của Samsung hay OPPO phân phối chính thức tại Việt Nam đều là dùng chip cấu trúc ARM.

Tiếng sôi ù ù phát ra loa thì coi lại có thể chỗ jack cắm bị chạm/ bị lỏng do rung động trong khi xe chạy. Gắn chặt lại là hết.

• Like
Reactions: nhat_nam80
Tập Lái
16/11/18
1
0
1
41
chào bạn Nikon
như vậy mình tải firmware từ trang của Úc là update bình thường đầu 8850 không bị gì hả bạn? kể cả 8750 cũng tải từ trang Us là ok hả bạn? mình muốn ll với bạn mà không biết số phone.Nếu bạn đọc bài thì alo cho mình trao đổi với được không? cảm ơn bạn nhiều.Số của mình:0938582789

Hạng B2
8/2/14
129
47
28
Mình có Pioneer AVH-X8850BT từ khi lắp dến giớ biểu tượng cổng HDMI không sáng lên được có bác nào biết thì chỉ em với nha thanks cả nhà!
Cái của mình bị i như vậy. Bác xử lý thế nào rồi ?

Hạng B2
18/10/10
248
334
63
Cần hỗ trợ hướng dẫn cân chỉnh âm thanh bằng microphone, tks nhiều.