Tập Lái
3/5/19
14
10
3
34
Trước môi giới chào em đất Bình Châu, giá 2,7 - 3,2tr/m2 cho lô > 500m2, sổ đỏ, cách biển 1km của cá nhân phân lô (nguyên văn). Lúc đó chưa quan tâm vì cũng mới đi ngang đó 1 lần. Chiều nay đang cafe với ông anh có nhắc tới đất BC, ổng bảo tao mới nge sale Nova nói cái Novaworld dưới đó tháng 05 này động thổ. Tò mò vô kím thông tin, thấy dự án này cũng bự + khu đó cũng toàn dự án resort + khu du lịch nghỉ dưỡng, nếu tin đó là thật thì cũng đáng để quan tâm đấy chứ? Nó hẹn em chủ nhật này dẫn xuống coi đất.
Bác nào có hứng thú đtư đất ven biển set kèo chủ nhật này đi xem với e ko?

Update chuyến đi chủ nhật 5/5:

Sau khi đi lòng vòng mấy khu đất + coi sổ + nói chuyện với chủ về pháp lý, cam kết + xem xét tiềm năng khu vực e đã xuống cọc 2 lô và trở về SG an toàn. :cool: Bác nào cần thông tin chi tiết cứ ib em.

P/s: Bác kia đi trước và về trước, ae đã liên lạc với nhau nhưng chưa được gặp.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Thanhtuan. and YNhi
Hạng B2
10/4/19
250
38
28
37
Trước môi giới chào em đất Bình Châu, giá 2,7 - 3,2tr/m2 cho lô > 500m2, sổ đỏ, cách biển 1km của cá nhân phân lô (nguyên văn). Lúc đó chưa quan tâm vì cũng mới đi ngang đó 1 lần. Chiều nay đang cafe với ông anh có nhắc tới đất BC, ổng bảo tao mới nge sale Nova nói cái Novaworld dưới đó tháng 05 này động thổ. Tò mò vô kím thông tin, thấy dự án này cũng bự + khu đó cũng toàn dự án resort + khu du lịch nghỉ dưỡng, nếu tin đó là thật thì cũng đáng để quan tâm đấy chứ? Nó hẹn em chủ nhật này dẫn xuống coi đất.

cách biển 1 cây có xa quá k

Hạng B1
21/3/19
98
183
33
38
chúng nó cam kết lên đc thổ cư nhưng e thấy cứ gian gian
có cách gì trói được cái cam kết đó không : bồi thường hợp đồng, trách nhiệm pháp lý...Không có mấy cái này thì cam kết chỉ là tờ giấy lộn. Mấy bác đi đầu tư phải hiểu rõ về hợp đồng, luật đêt tự bảo vệ mình nhé

Hạng B2
15/7/16
174
185
43

Hôm trước em cũng được chào dự án này, nghe xong giá và hiện trạng em một đi không trở lại.

Hạng B1
21/3/19
98
183
33
38
Một người bạn mình vừa cắn ớt miéng đất Bình Châu, ôm xong từ Tết giờ vẫn không ra được, chắc ngậm sâm dài dài. Ở đâu cũng có cơ hội nhưng phải thật sáng suốt và có kiến thức.

• Like
Reactions: YNhi
Hạng D
12/7/13
2.069
7.693
133
Hồ Chí Minh
Đất BC mua 2-3-5 năm thì được chứ mua đu sóng thì xác định
Mấy dự án Nova 3-5 nữa nha, cái Novaworld BC có khả thi nhanh nhất vì dự án mua lại của cđt khác bị dí tiến độ, quan trọng cò phải tiến thì mới làm nhanh được
Còn 3 cái sân bay quên đi
quan trọng nhất, đất BC phường cắm biển cảnh báo nhan nhản, lơ ngơ là ôm khóc thét