Hạng D
5/4/07
1.214
0
36
RE: Urgent: Đã có signal trên gương!

Trích đoạn: Kienvang

Trích đoạn: whitemouse

Bác Kiến cho E hỏi tí với. Sau khi lắp xong đèn signal thì gương rất dễ bị bẻ hả Bác.:):)
Khi bác lắp xong, thì giá trị cái gương của bác tăng. Trong trường hợp bác bị bẻ thì mua lại ở hãng chỉ có loại ko signal, lắp vào sẽ cọc cạch-> bác đành nghiến răng mua lại của chợ giời nếu ko muốn bị cọc cạch gương có-gương không ;)
Tuy nhiên hy vọng thời gian tới phụ tùng cho em SF 2008 chỉ toàn lại có signal sẵn trên gương!

Signal trên gương 2008 không lắp vừa xe 2007 đâu Bác ạ!
Tôi làm gương giống bác kiến rùi, Bác HD230LI
cũng mất 2h đồng hồ, vã mồ hôi! tại sao thì các bác hỏi bác HD230LI
nhé!:D:D:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

@HD230LI: Bác để cho tôi bộ nữa nhé! Để dành:D:D:D Nghe các bác nói thế em cảm thấy xe em chắc mất đến nơi rùi :D:D:D
Thằng đạo chích nào vào đây đọc được lại càng tò mò!
ÔI LO QUÁ, LOQUÁ:D:D:D
@ Bác nào bán bảo hiểm cho mình chuẩn bị sẵn hồ sơ đi nhé!:D:D:D

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53

các bác cho em hỏi ngu tí là gương bị vặt thì mấy ku bảo hiểm có chịu đền không nhỉ

Hạng B2
9/11/07
335
0
0
46

Thôi chết, hứa với các pác rồi sáng nay đi Thái Bình có việc gấp từ sáng. Để em về rồi check lại pác HD230LI rồi đến lắp vậy. Em xin lỗi các pác ạ.

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

@hi all:chúng em mới đi nhận đèn signal về nè,mai gắn vô xong báo cáo các bác sau.

đây cũng là 05 tài xế đầu tiên(mackafe,namanhtranbui,sgtrafficjam,hunguyen123,chevol) đã đăng ký offline Sài Gòn Mũi Né vào ngày thứ bảy&chủ nhật sau nữa nhằm 15,16 tháng 3 sắp tới,mời các bác quan tâm click vào đây
http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=838620

Last edited by a moderator:
Hạng B2
22/12/07
145
0
0

Theo em thì bảo vệ gương là rất tốt có 2 vấn đề mà phải thể hiên được đó là 1- phải mỹ quan đẹp 2 - phải thể hiên cho bon chộm thấy mình đã làm bảo vệ không thể bẻ được. chứ các bác bảo vệ kín quá bon chộm tưởng không có bảo vệ nó bẻ xong mà không lấy cứ lủng lẳng thì nguy.

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53

Trích đoạn: tuantn

Theo em thì bảo vệ gương là rất tốt có 2 vấn đề mà phải thể hiên được đó là 1- phải mỹ quan đẹp 2 - phải thể hiên cho bon chộm thấy mình đã làm bảo vệ không thể bẻ được. chứ các bác bảo vệ kín quá bon chộm tưởng không có bảo vệ nó bẻ xong mà không lấy cứ lủng lẳng thì nguy.
cái này làm sao hả bác, gắn trên lỗ tai là gương có gắn đồ bảo vệ đừng bẻ hả bác :D

Hạng B2
20/3/07
277
1
18
53

thằng trrộm nó sẽ hiểu ngay là: "em có bộ mới đẹp hơn nè, mời bác xơi". mịa trộm... thông minh thật, thế mà đi trộm.
Trích đoạn: hunguyen123

@All : Các bác có lắp thêm đèn singal rồi chú ý mấy thằng vặt gương nhé bác,em nghĩ bọn chúng chỉ chú ý đến gương có signal thôi,vì đằng nào cũng vặt,vặt gương có signal khỏi bõ công.
em thì em sẽ đợi thêm một vài tháng nữa(mặc dù em cũng đã lấy 1 bộ signal rồi) xem có thằng nào vặt kiếng của em không,đợi nó vặt xong em thay kiếng mới và gắn signal vào cho nó lành.:D:D:D

Hạng B2
15/3/07
368
2
18
Tp.HCM

@Chevol : vụ làm "chuột bạch" của bác có kết quả thế nào rồi, có cần đặt thêm bộ thay thế không vậy :D.Ngày mai em đem xe tới làm luôn nhé ? chờ tin bác sớm.