Hạng C
1/10/07
817
1
0
GREEN LAND
theo em bác không nên đi hai xe này... bác chọn xe khác đi...
Nếu bác thích xe hàn quốc thì bác mua xe Rexton XVT, còn bác thích xe nhật thì mua con FT V mới ra mắt, tiết kiệm được khối tiền bác ạ.

Hạng B2
17/11/06
160
0
16
www.siffco.com.vn
Cảm ơn các bác đã góp ý cho em, mấy hôm bận quá ko lên mạng được.
Bác Homme_ttvn ơi, giá SF SLX Full Opt. 45K có phải đời 2009 không bác, em nghe nói con SF 2009 option nhiều lắm, bác có biết hơn những gì ko? em thấy thằng em em nó khuyên lấy SF 2009

Hạng B1
18/4/07
98
2
0
cái này bác nhờ bác KienVang tư vấn đi, gần đây em thấy bác ấy có giúp mấy bác muốn mua xe đấy. Chúc bác chọn được em SF như ý.

Hạng B2
6/3/07
110
0
0
52
Hyundai Thanh Cong
otosaigon.com
kuruma_bijin nói:
theo em bác không nên đi hai xe này... bác chọn xe khác đi...
Nếu bác thích xe hàn quốc thì bác mua xe Rexton XVT, còn bác thích xe nhật thì mua con FT V mới ra mắt, tiết kiệm được khối tiền bác ạ.

Hai em nayf o dang cap thap hon Vera nhieu ma bac?
FT thi cang ko so duoc teo nao dau a, em nay chaaaaan lam

(tu nhien ko viet tieng Viet dc ko hiu sao???)

Hạng C
16/3/05
574
1
18
Veracruz to đùng, kềnh kàng.
Cr-V nhỏ gọn.
Nếu là em thì em chọn CR-V.

Hạng B2
17/11/06
160
0
16
www.siffco.com.vn
Nói thật với các bác, thực ra em kết VRC quá rồi, chỉ lăn tăn mỗi cái là:
- Xe cũ (8/2007, đi được 2,3 vạn); không biết bên kia nó đi có vấn đề gì không, vì xe vấn đang ở HQ nên em ko xem được.
chứ được đi VRC thì sướng quá rùi, ít đụng hàng. Em gửi cho các bác vài tấm hình của em nó nhé:
Có bác nào biết cách post ảnh ko? chỉ em với
Em làm theo hướng dẫn trên diễn đàn để up load vào trang http://www.imageshack.us/mà không được.

Hạng B1
5/6/08
76
5
8
Bản thân tôi đã sử dụng Veracruz và GX470 một thời gian. Tôi đánh giá Veracruz có thể tương đương với Lexus GX470, chưa nói đến độ bốc của Veracruz có phần nhỉnh hơn; ổn định lái thì Veracruz kém hơn so với GX470.

Còn CRV đã từng lái một lần khoảng 200km, đánh giá là chiếc xe vớ vẩn nhất trong số các xe SUV nhập khẩu. (chiếc CRV hồi đó là chiếc đời 2008 AWD mua hơn 70.000USD)