Hạng B1
5/6/08
76
5
8
À, nếu để khuyên mua xe nào hơn thì cũng khó.

Nêu bạn có tay lái kém, yếu căn chỉnh điều khiển làm chủ hoàn toàn 1 chiếc xe to trong phố và bạn không am hiểu về xe, không quan trọng đến độ sướng khi lái thì bạn nên mua CRV. Còn ngược lại thì nên mua Vera.

Hạng C
1/10/07
817
1
0
GREEN LAND
Herolee nói:
Nói thật với các bác, thực ra em kết VRC quá rồi, chỉ lăn tăn mỗi cái là:
- Xe cũ (8/2007, đi được 2,3 vạn); không biết bên kia nó đi có vấn đề gì không, vì xe vấn đang ở HQ nên em ko xem được.
chứ được đi VRC thì sướng quá rùi, ít đụng hàng. Em gửi cho các bác vài tấm hình của em nó nhé:
Có bác nào biết cách post ảnh ko? chỉ em với
Em làm theo hướng dẫn trên diễn đàn để up load vào trang http://www.imageshack.us/mà không được.

bác hãy suy nghĩ: Thực Dụng và Hào Nhoáng

Hạng B2
2/11/07
302
0
16
53
em thấy bác nói rằng k mua 2 xe ấy, mà mua SLX full, thừa tiền mua xăng là chính xác đấy.
Đấy có lẽ là QĐ hay nhất nếu vẫn kết hyundai.

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.857
113
Vera có nhiều tính năng hay ra phết, như là tự động lùi ghế, rút tay lái khi xuống xe, mở đít xe bằng remote, lùi xe tự cụp gương,...

Hạng D
9/5/06
2.454
344
103
bravia nói:
....... mở đít xe bằng remote, lùi xe tự cụp gương,...
cái này cũng hay, nhưng có khi khóa xe xong, đậu ở bãi, bỏ chìa vào túi quần cấn tự nhiên nó mở của sau :D:D:D[&:]

Hạng D
9/5/06
2.454
344
103
kanz_min nói:
@Teo_GM: em hiếm khi rút chìa ra khỏi túi lắm bác ^^, mà em cũng chẳng hiểu sao mà bị như bác nưax
Vera cũng là mơ ước của em đấy Bác, em chỉ mới d93 sức cưới ST thui. Ban em cũng chạy Vera và mặc quần jean, đã bị 3 lần rùi đó Bác, bây giờ không dám bỏ chìa trong túi quần

Hạng B1
8/5/07
66
0
6
50
Ha Noi
mrbvn nói:
em thấy bác nói rằng k mua 2 xe ấy, mà mua SLX full, thừa tiền mua xăng là chính xác đấy.
Đấy có lẽ là QĐ hay nhất nếu vẫn kết hyundai.

Bác cứ xui dại người ta. SLX full option thì quá chuẩn, nhưng dôi ra gần chục k mà đi mua xăng để đổ vào SLX thì có mà teo àh. Để đó mà mua dầu và độ xe chứ ah

Ngoài ra SLX khi lùi cũng tự cụp gương đấy ah, có đủ cả hộp lạnh, 2 dàn điều hoà, có lỗ gió hàng ghế thứ 3... nhiều thứ lắm...

Last edited by a moderator: