Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Ưu khuyết điểm của dòng BMW E46

Hạng C
26/12/12
739
467
63
Chắc thấy bác viết toàn diện từ A->Z, viết liên tục, không ngừng nghỉ nên mọi người nghỉ chắc bác có "ý đồ". Ví dụ giống như khi mình sắp chia tay người yêu (do bị người yêu đá) thì giọng văn của mình nó cũng tuôn trào lai láng giống vậy đó. Hihi.

Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113
Chắc thấy bác viết toàn diện từ A->Z, viết liên tục, không ngừng nghỉ nên mọi người nghỉ chắc bác có "ý đồ". Ví dụ giống như khi mình sắp chia tay người yêu (do bị người yêu đá) thì giọng văn của mình nó cũng tuôn trào lai láng giống vậy đó. Hihi.
à, thì ra vậy.
Thế thì bài viết bài tạm thời ngưng. :3duongbia:

Hạng B2
19/1/08
244
182
43
360.yahoo.com
Mình nhớ hình như trước giờ viết DIY và tham gia tư vấn dòng E46 cũng nhiều. Chứ đâu phải bây giờ mới viết đâu mà ... thời điểm !:)
hihi, bác cubi có nhiều bài viết bổ ích cho e46
bác tư vấn dùm e loa sub cho 318i với ạ

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
5/6/13
2.751
3.678
113
www.vinhphutung.com
Chắc bác chủ định lên F30... kakaka.. Just for fun..
Những kinh nghiệm này không mua bằng tiền được đâu các bác ạh.. I like it..
:)

Bác Vinh đừng nói là vụ chia tay nha :) , chia tay sao phải kỳ công vậy

Hay cubi có ý định part out?
Em chỉ nói bâng quơ mà sao các bác nghĩ phức tạp và like mạnh quá kaka. Cubi k cần phải lập thớt này để "chia tay" đâu vì xe bác ấy rất chất, chỉ có vụ đề pa là thua xe em thôi :)
Em đang nghĩ về kế hoạch cubi đang rủ rê em kia kìa hihi

Hạng B2
18/9/12
209
61
28
Khuyết điểm là E46 già roài, gái già thì không đẹp bằng gái trẻ E90, F30 (mặc dù nhiều bác cứ tự huyễn là "đẹp mãi" với thời gian...) hoặc rộng rãi êm ái như chân dài E60, F10.... Đó là lý do chính mấy bác bán xe mua xe mới đẹp hơn hoặc rộng hơn...

Chơi xe tuỳ theo kinh tế và nhu cầu sử dụng của mình mà thôi. Gái già của em vẫn khoẻ hơn khối em trẻ, nên em vẫn còn sướng như thường... hehe. Mà mấy em trẻ (mà yếu) rồi cũng sẽ già... mà thoai.