Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
seabreaz nói:
Mêxehop nói:
seabreaz nói:
Vitara offroad đêêêê....
Lâu quá không thấy bác lên DĐ, bác off chuyên nghiệp quá làm tụi em theo không nổi, mấy chú CH Su bảo bác off mà giữ vợ 2 kinh quá nên các chú vẫn kính trọng xe bác chứ không mần thịt Vịt bác được. Khi nào có chỗ off mini, bác hô hào đàn vịt nhà mình bơi lội thõa thích cái chơi !
Chào bác , em cũng mong ngày nào 4-5 con vitara lao vào chiến khu Minh đạm như hồi đó em , pigeon , red , gatre76 vậy , cuộc chinh phục đó đã là dĩ vãng , nhóm Vitara bây giờ chỉ còn em bám theo nhóm offroad chinh phục những cung đường ...Vitara vẫn manh mẽ vượt qua thử thách ...
Kỳ off qúy 2 này với S wagon bác có đi không ? em cũng đang muốn đi với hội SW mình nhưng kẹt công việc ngày thứ 7 , 18/6 nên chưa dám đăng kí , có thể tối 18 /6 em sẽ đu ra với các bác ấy , nếu bác đi được thì mình gặp nhau và bàn tiếp Vitara offroad nhé !
Offroad với Su Wagon đi các bác ơi, chạy QL51 thì cũng như offroad rồi. Bác gatre76 và bác seabreaz ráng tham gia nhé. (Confirm sớm để em đặt phòng nhé).

O.S.P.D
24/9/03
1.613
244
63
Sai Gon-Vietnam
gatre76 nói:
@ seabreaz,
Bữa nào họp mặt hội cựu chiến binh Offroad, rồi làm 1 quả trở lại Minh Đạm nhể ! Sáng thứ 7 bác còn hay cafe Dinh không ? lâu quá rồi không gặp bác !
@gatre76, hôm nào off caphe nhớ hú nhé!:D

Hạng D
21/3/09
1.021
112
63
Saigon
gatre76 nói:
@ seabreaz,
Bữa nào họp mặt hội cựu chiến binh Offroad, rồi làm 1 quả trở lại Minh Đạm nhể ! Sáng thứ 7 bác còn hay cafe Dinh không ? lâu quá rồi không gặp bác !
Ưu và nhược của Vitara? Xin mời!!!!

Cám ơn bác gatre76 đăng lại tấm hình này , bữa nào off cái nhe gatre , dạo này anh k ngồi ở Dinh nữa , bữa nào sáng Chủ nhật ra cafe ở công viên Gia định nhé , chỗ đó đâu xe rất đẹp vá nhiều cây xanh !

Hạng C
6/12/09
556
1
0
Thành phố Hồ chí Minh
Re: RE: Ưu và nhược của Vitara? Xin mời!!!!

Từ hồi đường cao tốc khánh thành đến giờ em chưa chạy lần nào, hôm nay bà cả bắt em chở đi khám ông thầy đông y chuyên trị ung thư ở Sa đéc, lên cao tốc, Vịt em chạy mãi mê, êm ru, em chỉ dám đạp lên 115 vì nhiều xe, mà trời lại mưa nữa. Em để ý khi chạy 100, tiếng máy êm, đều. Khi đạp lên trên 100, tiếng máy hay tiếng pô gì đó gầm lên nghe đã tai luôn, em yêu Vịt em quá ! ( Tự sướng chút đừng ném đá em tội nghiệp )

Hạng B2
14/3/11
441
335
63

oi bác HAI tự sướng nhưng sướng thiệt ,tóc độ 115km hơi bòng bền cảm giác như đi tàu cao tốc , đúng là sướng thật

Hạng C
25/9/03
691
76
28
47
Ho Chi Minh
www.netsolution.vn
seabreaz nói:
gatre76 nói:
@ seabreaz,
Ưu và nhược của Vitara? Xin mời!!!!

Cám ơn bác gatre76 đăng lại tấm hình này , bữa nào off cái nhe gatre , dạo này anh k ngồi ở Dinh nữa , bữa nào sáng Chủ nhật ra cafe ở công viên Gia định nhé , chỗ đó đâu xe rất đẹp vá nhiều cây xanh !

Chào Anh !
Vitara "Huyền Thoại" mừ :D Khi nào anh ra cafe công viên Gia Định hú em 1 phát nhé ! sẵn rủ ông Long dầu khí ra luôn anh nhé !

Hạng C
11/3/11
951
456
63

bữa trước, em cũng đi cao tốc Trung lương. lúc đầu lên 90 nghe thấy gió đập vào kính chắn gió kêu ghê quá.
Sau đó lên tiếp 100 rồi 120 thấy nó êm hơn chút, tuy nhiên âm thanh của đường và gió vẫn lọt vào.
Chấp nhận được.
Lên được 120 là ok rồi. (lúc này không có dây côn dự phòng)
Đúng sau đó 1 tháng, dây côn em bị nổ ngay giữ thành phố, giờ cao điểm nữa chứ. May, em có mua sẵn một sợi mới.
Thay vào - Chạy một chút - chỉnh lại chút (do tăng quá) - chạy - chỉnh lần nữa --> OK

Hạng B2
26/2/10
128
0
16

Hôm nào các bác hội Vitara đi off road cho em ké một chân nhé, đang muốn tìm hiểu để rước một em về.