Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Em hiểu là có biển 411 thì phải có vạch 9.3, trong QC ghi rõ ràng rồi. Em đang hỏi trường hợp ngược lại, em chỉ thấy là mình đang suy luận chứ chưa có quy định nào cụ thể trong trường hợp này. Mọi lý lẽ về tình em đều hiểu, quan trọng là cái lý để trao đổi với xxx
"Mũi tên cũng có thể được sử dụng cho các phần đường xe chạy một chiều để xác nhận hướng giao thông" trường hợp này ko phải đường 1 chiều, sao bác dẫn cái này vào đây
Đó là phần đường xe chạy 1 chiều đó bác.
Phía bên kia có biển cấm đi ngược chiều đó.
Vạch quay đầu mà không có tiểu đảo cảnh báo trước đó hướng lưu thông từ cầu An Hạ về An Sương

Hạng D
4/4/16
1.810
3.117
113
Tp.HCM
Bữa đi Tây Ninh cũng thấy cái mũi tên quay đầu này. Nghĩ thế méo nào mà chuyển lane kịp nhỉ (nó chỉ có 1 mũi tên duy nhất và có mấy mét hà), Vừa nhìn thấy cái mũi tên là vèo qua mất tiêu. Xui hổng có Giao thông, có cũng hỏi xem nó đi làm sao cho hổng có bị tai nạn nếu chuyển lane:D

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Bữa đi Tây Ninh cũng thấy cái mũi tên quay đầu này. Nghĩ thế méo nào mà chuyển lane kịp nhỉ (nó chỉ có 1 mũi tên duy nhất và có mấy mét hà), Vừa nhìn thấy cái mũi tên là vèo qua mất tiêu. Xui hổng có Giao thông, có cũng hỏi xem nó đi làm sao cho hổng có bị tai nạn nếu chuyển lane:D
về miền tây, gặp cái này nhiều lắm. E đi thẳng tuốt mà xui ko gặp anh nào. Chắc tại đi ban ngày.

Hạng C
15/6/17
867
919
93
Cái này khiếu nại thắng đó anh.. đường này phải đặt biển nhắc lại bên trái hoặc treo giá long môn mới đúng luật.. mấy anh ngoài đó làm rất là thành công :)
trong Nam thì còn phia nha ... đặc biệt mà gặp sáu mư thì khỏi thắc mắc;)

Hạng F
27/6/12
5.023
11.757
113
Ko có cái biển trước đó vài chục mét, thấy được cái mũi tên đó chuyển chết liền!
Cứ nhẹ nhàng, từ tốn, khoan thai xin cái bb, nói nó ghi đúng lỗi là đi thẳng sau vạch mũi tên quay đầu chổ hở QL (ko phải giao lộ nha), ko có biển 411 đi kèm. Có clip kèm đố nó dám lập.
Bởi vậy em mới nói chỉ có đi nhiều và thuộc thôi. Một cái vạch dưới đường thì sao thấy và chuyển kịp khi 2 làn chạy 80. Nhiều bác lạ đường mà gặp chốt xxx trước mặt lính quýnh xàng xê có khi còn xảy ra va quẹt nữa. Đúng là ăn xương, ăn máu người khác.