Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
8/8/09
923
150
43
41
chắc luôn là chuẩn bị hội xì phuộc all new nha mấy anh, vì bên thái đã bị rồi, cái này e đã cho a tùng innova22 coi rồi. muốn không xi thay phuộc thôi ah

Hạng D
24/8/14
4.219
10.346
113
Em chỉ thấy nội thất đẹp và tiện nghi quá ngon, còn ngoại hình thì vẫn chấm Fortuner nhỉnh hơn :D E chỉ thích Mit ở sản phẩm Triton nhưng cách bán hàng và dịch vụ hậu mãi thì vẫn thấy chả khá hơn được.

1/4/07
21.987
16.722
113
0913168658
Em chỉ thấy nội thất đẹp và tiện nghi quá ngon, còn ngoại hình thì vẫn chấm Fortuner nhỉnh hơn :D E chỉ thích Mit ở sản phẩm Triton nhưng cách bán hàng và dịch vụ hậu mãi thì vẫn thấy chả khá hơn được.
Toyota thiết kế xe loại này thường lấy các ý tưởng của các xe đang hot về tập trung lại, nên các xe khi đưa ra luôn luôn hot về mẫu mã, nhưng sẽ lạc hậu sớm. Các chiếc avios Altis và ngay cả Camry mới ở Việt nam là một ví dụ, ra cực hot nhưng nhanh chóng xẹp ngay.
Mẫu mã sẽ là điểm yếu của xe này trong hai ba năm tới.

1/4/07
21.987
16.722
113
0913168658
Dịch vụ hậu mãi (bảo hành, bảo dưỡng) của Mit đảm bảo và tốt. Riêng Toy thì quá tốt thôi, tất cả đều là tiền của khách hàng mà ra.

Đầu tuần này em đi tỉnh, về tới SG em sẽ liên lạc với bác.
Dạ. Tháng này đầu năm bên em bán xe doanh số đầu năm nên giá cam kết sẽ tốt nhất cho các bác. Bên em cũng đang chuẩn bị thủ tục đi đăng ký xe demo để cho các bác cảm nhận ạ. Khi nào về sài gòn thì cứ alo cho em ạ

• Like
Reactions: truongthuyminh
Hạng B2
5/1/15
483
425
63
40
Cơ bản là không có cử sổ trời, hệ thống tăng ga ngoài ý muốn, tất nhiên là chỉ có 1 cầu, ko có hỗ trợ đổ dốc, camera 360
toàn mấy tính nằng thời thượng. chỉ riêng cái 2 cầu với chống tăng ga ngoài ý muốn là quá ngon rồi. nếu có điều kiện là mình múc 4x4 luôn

• Like
Reactions: ductuan.ta90
Status
Không mở trả lời sau này.