Status
Không mở trả lời sau này.
1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Em thì thấy khó,
Mặc dù tăng giá cũng là cách định vị sản phẩm nhưng nên làm từ trước, giờ tăng NTD sẽ nghĩ sp đắt hơn so với trước. Giá Cao > giảm cái rụp > tăng lại...: có gì đó sai sai ?!
Mặt khác, với vị thế hiện nay, tăng giá chưa chắc tăng doanh số ( khó có khẳ năng) mà để làm " màu" giống anh 3.2 Ev của Ford thì càng làm chúng ta xa nhau ( xe và chồng :) ).
Hay Mit có ý đồ gì khác, em đành ngồi xem.
CRV mới, CX 5-9 mới, ...và nhiều em hot girl mới sắp về sẽ là điều bận tâm thêm khi giá Mit tăng.
Out và PJAN có đối tượng khách riêng, nếu Out hoặc là 5 hoặc là 5+2 nhưng được điều chỉnh thì chưa chắc em chọn PJ, với ý kiến của em.
Bản 4*2 PJAN lại giảm khá, nhưng ít khách mua, giá đang tròn trèm 1,4 tỷ, ngang với anh out 2.4 CVT.
Tăng theo chu kỳ trong năm mà, phân tích hoài.

Hạng B2
26/6/07
396
336
63
53
Quận 9, TP.Hồ Chí Minh
Tăng theo chu kỳ trong năm mà, phân tích hoài.
Chu kỳ là theo thông thường mà bác, nếu vậy thì vẫn kg khá được. Không làm mới và làm khác thì còn lâu mà xài cái quy luật " chu kỳ sales".
Sáng nay đọc thông tin thống kê xe Mit bán mà ...thấy đơn độc. Tháng 3 vừa rồi chỉ 1 PJ, vài chục em PJS Cả nước.
Update thông tin vì mình quan tâm và cho mọi người nắm thôi bác.
Em cũng chẳng thèm quan tâm ông nội Mit làm kiểu gì nữa, hôm nào hứng thì quất thôi, trong tay có ít nhất 3 lựa chọn, nghĩ nhiều mệt.

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Chu kỳ là theo thông thường mà bác, nếu vậy thì vẫn kg khá được. Không làm mới và làm khác thì còn lâu mà xài cái quy luật " chu kỳ sales".
Sáng nay đọc thông tin thống kê xe Mit bán mà ...thấy đơn độc. Tháng 3 vừa rồi chỉ 1 PJ, vài chục em PJS Cả nước.
Update thông tin vì mình quan tâm và cho mọi người nắm thôi bác.
Em cũng chẳng thèm quan tâm ông nội Mit làm kiểu gì nữa, hôm nào hứng thì quất thôi, trong tay có ít nhất 3 lựa chọn, nghĩ nhiều mệt.
Cái vụ tăng giảm giá là chung cho mọi hãng xe. Mit bán ít, nên luôn bị động theo các hãng khác, chứ không phải họ đầu têu.
Xe Mit hiện giờ là toàn xe nhập, nên sẽ ít bị ảnh hưởng về số lượng, do đó chất lượng ổn dụng hơn.

Status
Không mở trả lời sau này.