Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
13/5/10
1.071
252
83
47
Bác chủ là người chê bai MIT rất dữ mà giờ khen nức nở thì em tin con PS All New rất ngon. Chúc mừng bác!

Hạng B2
16/4/15
212
195
43
47
Lúc trước mới mua con PSG 2015 4x4 2 tháng đầu ngồi lên xe không thấy ồn ù gì cả, cảm giác như bác chủ ngay lúc này, còn bi giờ ngồi thì thấy ồn, ù nhiều. Hy vọng PS 2017 tốt như bác nói. Mai mốt đại lý có xe e lên thử xem sao. Chúc mừng bác just-be-nice!

Hạng C
22/3/08
718
692
93
53
Lúc trước mới mua con PSG 2015 4x4 2 tháng đầu ngồi lên xe không thấy ồn ù gì cả, cảm giác như bác chủ ngay lúc này, còn bi giờ ngồi thì thấy ồn, ù nhiều. Hy vọng PS 2017 tốt như bác nói. Mai mốt đại lý có xe e lên thử xem sao. Chúc mừng bác just-be-nice!
Con PSG của em nó khá êm lúc đầu nhưng nó bị bưng bưng ngay từ đầu. Và đặc biệt khi gặp gờ giảm tốc và đường dằn thì nó hết êm ngay.
Con PS All New này lên xe đã thấy cảm nhận nó khác lắm. Khác nhất là ở đường dằn.
Cái sự cảm thán ở đây còn là sao xe made in VN nó chán vậy khi so với made in Thái, chán cả đường kim mũi chỉ may cái nệm lẫn chán cả miếng nhựa ốp ý. Mọi chi tiết của con PS All New đều rất sắc sảo. Nay em đi dán phim cách nhiệt vô tình làm chung với một con Fortủn All New trắng toát. Có chụp vài tấm hình để mấy bác so sánh đây.

Status
Không mở trả lời sau này.