Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Hôm nay em lòng vòng chùa chiền, thăm bà con từ Long Thành, ngang qua Sài Gòn, ghé Củ Chi, Bình Chánh mà sao chẳng thấy con Fortuner mới nào hết trong khi bán từ 5/1/17 còn PS mới mới bán đây mà trên đường lại gặp, màu trắng hổng biết có phải của bác Justbenice hôn. :D Có lẽ em nó có duyên với mình hay sao ta? Hay là chơi luôn? :cool:

Hạng C
22/3/08
718
692
93
53
Hôm nay em lòng vòng chùa chiền, thăm bà con từ Long Thành, ngang qua Sài Gòn, ghé Củ Chi, Bình Chánh mà sao chẳng thấy con Fortuner mới nào hết trong khi bán từ 5/1/17 còn PS mới mới bán đây mà trên đường lại gặp, màu trắng hổng biết có phải của bác Justbenice hôn. :D Có lẽ em nó có duyên với mình hay sao ta? Hay là chơi luôn? :cool:
Em gặp con fortủn mấy lần rồi. Nhưng nó kô khác biệt nhiều so với fortủn cũ nên nếu nhìn lướt qua cứ tưởng fortủn đời cũ thôi.

Hạng C
22/3/08
718
692
93
53
Huhu. Xe mới nên tốn xăng quá các bác ạ. 20lít/100km. Chắc tại mới nên đang tết đường vắng em toàn tự lái nên đạp ga hơi nhiều.
Nhưng cũng khá thuận tiện, trên đồng hồ có hiển thị mức đạp ga nào là Eco (tích kiệm xăng) . Em nghĩ nếu đi từ tốn và xe qua 5000km đầu chắc sẽ còn 14lít/100km

Status
Không mở trả lời sau này.