Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
RE: Vài cảm nhận về SF HMV 2.2 CDRi trong chuyến sang Lào

Trích đoạn: Tien_Manh.PT

Bác Hieu nói chí phải. Lật hay ko là do lái xe là chính chứ VDC gì chứ đang chạy >80km
có trướng ngại bất ngờ thì Quang Tèo hết. Tiện đây các bác cho hỏi các tài đã cho người khác cầm lái rồi tự mình xuống hành ghế 3 ngồi thử chưa. có tiếng ì ì ì ong đầu ko nhỉ
Nếu bị đau đầu thì ngồi hàng ghế nào,xe nào cũng ì ì ì ong đầu cả bác ơi.:D:D:D

Hạng B1
28/2/08
54
0
0
Phú Thọ

Bác ko hiểu rồi. tiếng kêu ì ì ì ở hàng ghế thứ 3 mới có. nghe tiếng đó trên đoạn đường khoảng 50 km xuống xe cảm thấy đầu vẫn ong ong. Em thử EVEREST và Hilander rồi tiếng ì đó kêu to khủng khiếp

Hạng B2
21/9/06
315
0
16

Bác ko hiểu rồi. tiếng kêu ì ì ì ở hàng ghế thứ 3 mới có. nghe tiếng đó trên đoạn đường khoảng 50 km xuống xe cảm thấy đầu vẫn ong ong. Em thử EVEREST và Hilander rồi tiếng ì đó kêu to khủng khiếp
Em đã ngồi thử rồi, hàng ghế thứ 3 của STF cũng có sự ù, nhưng chấp nhận được. Nếu Everest là 10 thì STF là 3 bác ạ.

Hạng C
21/5/05
676
0
0

Chẳng nhẽ là tiếng ống xả kêu?

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

ì ì gì nhỉ? Vera ko bị hay sao ý(em ngồi thử rồi) hay em ko hiểu câu hỏi của bác???

Hạng B1
28/2/08
54
0
0
Phú Thọ

em đã đc thử Vera đâu. mô tả khó lắm, bác ngồi thử hàng ghế 3 xem vera có tiếng đó ko.