Hạng D
1/11/07
2.104
12
38
51
Bắc Tây Nguyên
RE: Vài kiểu ảnh về Dung Quất trên đường đi làm

Uý trời, úi trời XNL thêm 1 phóng viên nháy nhó cao tay nữa nè, không ngờ DQuất mình có nhiều chỗ đẹp quá, lên hình càng đẹp hơn.
Theo tin từ... mọi hướng thì 25/2 sẽ lọc ra dầu và xăng rùi. Ọp Quảng Ngãi đi mấy bác ơi.

Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất

Trích đoạn: accord_qng

Uý trời, úi trời XNL thêm 1 phóng viên nháy nhó cao tay nữa nè, không ngờ DQuất mình có nhiều chỗ đẹp quá, lên hình càng đẹp hơn.
Theo tin từ... mọi hướng thì 25/2 sẽ lọc ra dầu và xăng rùi. Ọp Quảng Ngãi đi mấy bác ơi.
ỌP Quảng Ngãi hoặc OP Đà Nẵng,tạc vào Dung Quất 1 ngày cũng được

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
54
1 vùng trời xa lạ

Đẹp quá bác ơi! Tương lai chắc sáng ngời lắm đây...!!! mong có dịp ghé ngang thử 1 lần :):):).
Cám ơn bác Nhật Uy nhé.

Bác Nhật UY ơi hôm bửa bác hứa với em khi nào ra noài đó bác dắt em đi chơi bác nhớ giữ lời đấy nhé . Khi nào XNL ra đó off mà bác không dắt em đi những nơi đẹp như vậy thì bác biết tay với em . Ngày hoàng thành Dung Quốc các thành viên XNL sẽ được đỗ xăng dầu miễn phí .

''Ngày hoàng thành Dung Quốc các thành viên XNL sẽ được đỗ xăng dầu miễn phí . "
Cái này hình như là tinh đồn thôi đó nhe mấy bác . Không biết thiệt hư như thế nào .

Hạng B2
23/2/08
478
542
93

Trích đoạn: quachbao

Bác Nhật UY ơi hôm bửa bác hứa với em khi nào ra noài đó bác dắt em đi chơi bác nhớ giữ lời đấy nhé . Khi nào XNL ra đó off mà bác không dắt em đi những nơi đẹp như vậy thì bác biết tay với em . Ngày hoàng thành Dung Quốc các thành viên XNL sẽ được đỗ xăng dầu miễn phí .

Chỉ sợ bác ra không tới thôi.

Quéo cằm tất cả thành viên XNL

Hảnh diện quá gia nhập OS đi đến đâu trên mọi miền đất nước củng có bạn bè , có người quen giúp đỡ vậy thì còn gì bằng .

HAC
Hạng C
31/3/07
707
16
0
53

Nhà máy bắt đầu hoạt động rồi các bác ạ.
Em thì chưa biết Cái Rung Quất nó ở Mô rưng mà đang được giao một cái Hợp đồng cung cấp LPG ra đó để chạy thử máy các bác ạ.
Hy vọng ngày em cùng các bác Xiên Vịt sẽ có dịp ghé qua chốn này hỉ!

Hạng F
2/4/07
6.177
403
83

Hai năm trước, Asia đi Bắc về, đến gần QNg thì trời mưa...Mình chạy thế quái nào mà nhầm đường vào khu Dung quất. Chạy một lúc lâu,thấy đường lạ mới quay ra. Hồi đó Dung quất còn lèo tèo lắm..!

Hạng B2
19/2/06
327
11
18
44

Mấy bữa nay XNL mình buồn wá, em ra vô hoài mà ko có gì mới để đọc hết, bác nào có cảnh đẹp quê nhà pót lên cho anh em XNL mình chiêm ngưỡng nhé.