Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44
RE: Vài nét cảm nhận về INNOVA

Chạy số cao mà tốc độ chậm thì xe số nào cũng ù bác à, chạy vậy là sai kỹ thuật và ảnh hưởng tới tuổi thọ của xe, bác cứ đạp vòng tua lên 2500-3000 vòng rồi chuyển số.
Trích đoạn: ddtuyen

Em thấy Innova bị ù mỗi khi bị mất đà (khi chạy số cao ở tốc độ thấp như ở trên Bác Bomdien đã nói). Khi trả về một số thì sẽ hết ù. Thôi thì đành chịu khó trả số thường xuyên khi đi trong phố vậy.

9/4/07
85
1
8

Chuối quá.em đang định ra tết làm em này.thôi đành chờ nghe ngóng thêm mấy em Mít và Honda vậy

@all: Các bác mua 6 hộp khaoi tây chiên loại to (Pop Ringal chẳng hạn), lấy 6 cái vỏ hộp. 6 vỏ này bỏ nắp, kết làm 2 khối, mỗi khối 3 hộp. 3 hộp này lại nằm trở đầu với nhau. Mỗi khối dán cố định vào gầm ghế tài và gầm ghế phụ tài. Các bác cứ thử đi, thấy hiệu quả liền:)
P/S: Em ăn khoai tây chiên muốn chết luôn:D

Hạng D
29/3/07
1.808
657
113
vnexpress.net

Trích đoạn: bomdien

@all: Các bác mua 6 hộp khaoi tây chiên loại to (Pop Ringal chẳng hạn), lấy 6 cái vỏ hộp. 6 vỏ này bỏ nắp, kết làm 2 khối, mỗi khối 3 hộp. 3 hộp này lại nằm trở đầu với nhau. Mỗi khối dán cố định vào gầm ghế tài và gầm ghế phụ tài. Các bác cứ thử đi, thấy hiệu quả liền:)
P/S: Em ăn khoai tây chiên muốn chết luôn:D

Bác có hình o ạ , chụp cho anh em xem với

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Trích đoạn: honam

IN lởm ko chịu được làm bao nhiêu đồ chơi vào nhưng vẫn thấy lởm[:-]:D, nhưng thôi ko có tiền đổi xe đành phải sống cùng em nó, em ghét nhất là xe yếu và lỳ, giá mà nó nâng công suất lên độ 155 ngựa thì ổn quá.
Ồ bác chán vợ 2 rồi à . Với số tiền như vậy ,lại ở VN , nên thôi bác cứ rộng lượng thứ tha mà yêu quí em nó . Dù sao em thấy được cầm lái 1 chiếc xe ở VN bây giờ đã là 1 may mắn hơn nhiều nhiều lần những người rất ước ao sở hữu 1 con xe mà khg được :D
Dear all :
Chuyện vào R khó có lẽ là bệnh chung của hsố MT của To các bác ạ , đừng lo lắng chi cho tổn thọ . Con altis của em muốn vào R thì cũng phải biết í lấy trớn và giật mạnh cho hết hành trình phía sau , khg thì sẽ có hiện tượng kêu rẹt rẹt liền . Nếu thấy khó vào , các bác cứ nhả chân côn rồi đạp lại là vào được . Còn chuyện cần số rung là ...do đẳng cấp xe nó vậy . Zace , Spectra ...em chạy thử cũng rung như uống thuốc lắc mà:D

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

@Adco: tết này bác có lái em 3.5Q đi đâu chơi ko? mà em thấy vầy bác a.: mình có xe riêng , lái xe vào dịp tết, lễ đi chơi thì được cái cơ động, đi đâu và dừng where theo ý thích của mình tuy nhiên lại căng thẵng khi lái xe và chuyện tìm parking.. Còn đi du lịch tour thì vô tư... Tết năm nay, xe nhà em trùm mền, đi tour cho nó khỏe, nó lành. Hôm 30/4 rùi, đi ra tận Phú Yên, dông qua Đà lạt, đủ rồi.....

Hạng B2
30/5/07
130
0
0

Nhân thể hỏi các bác Ỉn nhà ta gương có tự gập được ko nhỉ, hay phải dùng tay ạ?

Hạng D

[Em nhớ không làm thì bác ý đi CẠP mà, bây giờ lại chơi ỈNN nhỉ
quote:

Em có một em Innova, chạy đã được 46000KM. Em thật thất vọng Innova nhất là cái phuộc
/quote]

một người có nhiều xe là bình thường bác ạ , như quốc vương Brulay đó:D

Status
Không mở trả lời sau này.