Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
19/3/07
245
0
0
RE: Vài nét cảm nhận về INNOVA

Tóm lại IN vỏ mỏng chạy số hợp lý thì ít ù hơn .Hôm nào bác nào làm chống ồn theo công nghệ 3G đi xem sao.

Hạng B2
15/2/05
251
0
0

Bác Páo post ảnh về công nghệ chống ồn cho em học hỏi được không ạh....nhớ gửi kèm phần báo giá bản quyền nhé..hihi:D

Trích đoạn: laomap

Bác Páo post ảnh về công nghệ chống ồn cho em học hỏi được không ạh....nhớ gửi kèm phần báo giá bản quyền nhé..hihi:D

Nuốt khg trôi đâu...củ cải bắt nộp "tô" liền:D:D:D

Trích đoạn: puma.com

Bản quyền của OS đó bác, cứ công bố thoải mái:D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
26/6/07
120
1
0

Trích đoạn: ryo

Trích đoạn: tourcare
Bác nào chạy Cam thử xem xem có vậy không? hay chỉ xe rẻ xiền như anh em mình số lùi nó mới thế

Em có người chú chạy Camry 2.4 đời 2006 đó, bị tuốt, bện chung của Toy rồi :D

đúng roài. Các xe Toy MT LD vào số chán lắm, mới hay cũ đều vậy. Cần số thường làm dài hơn mức cần thiết, mà lại trông rất rẻ tiền. Nhìn cái cần số của Cam 2.4 MT mà lộn cả ruột, chẳng tương xứng gì với số tiền và "đẳng cấp" của xe. Kể cả cần số của Cam 3.0 nữa, trông thô bỏ mịa đi được. May đời 2007 có tiến bộ hơn chút.

Hạng C
28/7/07
534
41
28

Kính các bác
em cũng đã đi Inn được 5000 , thực sự là em thất vọng về nó nhiều hơn là em nghĩ từ đầu , cái cần sỗ quá dài, vào số thì vướng mặc dù nhẹ , khổ nhất là cài số lùi , nếu xe còn chạy thật chậm mà vào số lùi là nghe hộp số kêu 1 tiếng rất to giống xe 2b bị trật sên , xe tăng tốc chậm , nặng nề , không biết xe các bác thế nào chứ xe em hay có những tiếng cót két phát ra tư hộp đựng đồ rất khó chịu, không có số tự động , ngoài cái khoản chở được nhiều người thì em chả thấy ưu điểm gì hơn , tiền nào của nấy thôi các bác , em vừa gả nó đi sáng nay , xe này chỉ hợp với kinh doanh du lịch thôi các bác , có 1 điều em thấy rất băn khoăn là tại sao To Inn có quá nhiều khuyết điểm như vậy mà bà con lại đổ xô nhau đi mua cái em này , xe em mua xong hết đồ đạc vào xe gần 31,3k em bán lại cho người quen 28,9k (bán được giá vì người ta cần xe để làm dịch vụ, bán cho Salon chỉ trả cao nhất là 27k) lỗ gần 2400 , xe rất mới
Vài dòng tâm sự rất chân tình gởi các bác

O.S.P.D
24/12/06
1.200
20
38
hcmc
yahoo.com.vn

Trích đoạn: lm1mt

nếu xe còn chạy thật chậm mà vào số lùi là nghe hộp số kêu 1 tiếng rất to giống xe 2b bị trật sên , xe tăng tốc chậm , nặng nề

Nếu bác lùi như thế thì còn gì hộp số nữa, xe mình đi 6 tháng/ 20k không thấy vấn đề gì hết.

Hạng D
4/10/04
2.526
702
133
Đà Nẵng

Kính các bác
em cũng đã đi Inn được 5000 , thực sự là em thất vọng về nó nhiều hơn là em nghĩ từ đầu , cái cần sỗ quá dài, vào số thì vướng mặc dù nhẹ , khổ nhất là cài số lùi , nếu xe còn chạy thật chậm mà vào số lùi là nghe hộp số kêu 1 tiếng rất to giống xe 2b bị trật sên , xe tăng tốc chậm , nặng nề , không biết xe các bác thế nào chứ xe em hay có những tiếng cót két phát ra tư hộp đựng đồ rất khó chịu, không có số tự động , ngoài cái khoản chở được nhiều người thì em chả thấy ưu điểm gì hơn , tiền nào của nấy thôi các bác , em vừa gả nó đi sáng nay , xe này chỉ hợp với kinh doanh du lịch thôi các bác , có 1 điều em thấy rất băn khoăn là tại sao To Inn có quá nhiều khuyết điểm như vậy mà bà con lại đổ xô nhau đi mua cái em này , xe em mua xong hết đồ đạc vào xe gần 31,3k em bán lại cho người quen 28,9k (bán được giá vì người ta cần xe để làm dịch vụ, bán cho Salon chỉ trả cao nhất là 27k) lỗ gần 2400 , xe rất mới
Bác bán xe rồi nên tha hồ nói xấu em nó hỉ:D. Điều này thì em thấy chắc chỉ có mình Bác làm[:-]

Hạng C
28/7/07
534
41
28

Trích đoạn: thanhpx

Kính các bác
Bác bán xe rồi nên tha hồ nói xấu em nó hỉ:D. Điều này thì em thấy chắc chỉ có mình Bác làm[:-]
chưa bán em cũng đồng tình với các bác về những khuyết điểm này mà

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Giá xe mới hình như chỉ có 29,9k mà bác, còn chuyện gắn thêm đồ chơi đâu có tính vào giá trị xe.

Bác nói xe rất mới nhưng đăng ký thời điểm nào và chạy hết bao nhiêu km? Em thấy trong SG, trên báo chí người ta rao bán xe đăng ký cuối 2006 mà giá cũng gần bằng xe mới đó.

....xe em mua xong hết đồ đạc vào xe gần 31,3k em bán lại cho người quen 28,9k (bán được giá vì người ta cần xe để làm dịch vụ, bán cho Salon chỉ trả cao nhất là 27k) lỗ gần 2400, xe rất mới

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.