Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
Bill2007 nói:
Bác Lustigbee nói chính xác, chỗ DP Care này xài nước lạnh khi rửa xe nhưng mà chỉ là cho xe có phủ nano ở đó thôi. Các xe khác em thấy hình như cũng có rửa bằng xà bông (ko biết loại gì). Theo lời bác chủ ở đây thì làm vậy nó mới giữ được độ bóng nano của xe. Em không tin vụ này lắm nên e cứ rửa o Sonax cho chắc.
@Lustigbee: nhà bác chắc cũng gần nhà e vì trước đây em cũng hay bỏ xe ở chỗ này rồi đi về nhà ăn cơm như bác. Bữa nào café với bác vì vẫn còn hâm mộ bác vụ đánh cướp cách đây mấy ngày. Hehe

vụ phủ Nano thì ông nào cũng quăng bom hoành tráng hết . Em làm chuot bạch từ Rein Care đến RXDD , toàn lựu đạn thôi , hehe

Nhà em ở Ng Phi Khanh , hôm nào giao lưu nhe bác ,hehe

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Nói các bác đừng cười em...em thì thích tự mình rửa xe, lau chùi nội thất...giống như cái thú vậy đó! Thỉnh thoảng thì đem ra ngoài chắc tỉ lệ 1/10.
Mà nói thiệt, 8/10 tiệm ở ngoài nhân viên không biết cách rửa xe hoặc nhân việc kg được huấn luyện bài bản hoặc chủ tiệm cũng kg có kiến thức rửa sao cho đúng, nhìn chịu kg nổi.

Lustigbee nói:
Bill2007 nói:
Bác Lustigbee nói chính xác, chỗ DP Care này xài nước lạnh khi rửa xe nhưng mà chỉ là cho xe có phủ nano ở đó thôi. Các xe khác em thấy hình như cũng có rửa bằng xà bông (ko biết loại gì). Theo lời bác chủ ở đây thì làm vậy nó mới giữ được độ bóng nano của xe. Em không tin vụ này lắm nên e cứ rửa o Sonax cho chắc.
@Lustigbee: nhà bác chắc cũng gần nhà e vì trước đây em cũng hay bỏ xe ở chỗ này rồi đi về nhà ăn cơm như bác. Bữa nào café với bác vì vẫn còn hâm mộ bác vụ đánh cướp cách đây mấy ngày. Hehe

vụ phủ Nano thì ông nào cũng quăng bom hoành tráng hết . Em làm chuot bạch từ Rein Care đến RXDD , toàn lựu đạn thôi , hehe

Nhà em ở Ng Phi Khanh , hôm nào giao lưu nhe bác ,hehe
Được vài bữa rồi trở lại như củ hả bác:D:D

Hạng B2
11/4/09
235
2
18
47
hcm
O TSN Cac Bac den cho nay e thay rua cung ok lam ne,e thuong xuyen hay rua o day,thay doi ngu nv va phuc vu rat chuyen nghiep ,gia ca thi cung phai chang .diachi 368/34 Tan Son NHi ,Tan phu ( di tu truong chinh vao gan den nga tu GO DAU co hem 368 bac re phai vao gap nga ba re phai la den ) cac bac thong can e ol bang iPhone nen ko go dau duoc . Hay xem duong line nay
)http://www.wikimapia.org/...ycar-T%C3%A2n-Ph%C3%BA

Tập Lái
15/11/10
9
0
0
Dear Bác Vũ
mời bác thử ghé bên em!
Trân trọng
Henry Vu nói:
Chào các bác,
Xe e hay đi thường xuyên với lại nội thất màu be nên rất hay bị bẩn. Xin hỏi các bác là ở gần sân bay Tan Sơn Nhất có chỗ rửa xe nào cao cấp, sạch sẽ, dịch vụ tốt không ạ? Còn ở trong thành phố thì có chỗ nào lau chùi nội thất tốt không ạh? Xe e cần phải refill nước rửa kính và làm service máy thứ linh tinh thì ở gần sân bay có chỗ nào uy tín không ạh?
Cám ơn anh em hội bim nhiều nhiều.