Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
20/8/13
10
3
3
Bác Jungle kiểm tra hộ em xem loa này có lắp được cho Mazda 3 1.5 All New 2015 Sedan không nhé, không phải lắp thêm amly ngoài thì tốt quá, xe này của em anh Hải cắt mất loa center, liệu có lắp thêm center được không nhỉ... Bác inbox em xin giá bộ 4 cái loa, giá bộ Modul New Folding cụp gương nhé... Em cảm ơn...

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
Bác Jungle kiểm tra hộ em xem loa này có lắp được cho Mazda 3 1.5 All New 2015 Sedan không nhé, không phải lắp thêm amly ngoài thì tốt quá, xe này của em anh Hải cắt mất loa center, liệu có lắp thêm center được không nhỉ... Bác inbox em xin giá bộ 4 cái loa, giá bộ Modul New Folding cụp gương nhé... Em cảm ơn...
lắp được tốt nhé bác. Em inbox cho bác rồi,

Hạng B1
15/6/15
66
52
18
31
goo.gl
Bác cho em xin giá độ dàn loa em K3 với ạ. K gắn sub chỉ độ loa thì bass có chắc không bác ? Cho e xin 2 option cả sub và k sub ạ?

Tập Lái
5/6/11
24
11
3
Anh ơi, Kia Rondo kg có nút nhận và từ chối cuộc gọi trên volang. Anh có cách nào làm thêm được không? Vì bên phải volang còn dư 1 hàng nút bấm. Tks.

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
Anh ơi, Kia Rondo kg có nút nhận và từ chối cuộc gọi trên volang. Anh có cách nào làm thêm được không? Vì bên phải volang còn dư 1 hàng nút bấm. Tks.
Làm được chứ bác, nhưng xe bác có đầu DVD có bluetooth thì mới làm được nhe.

Tập Lái
5/6/11
24
11
3
Làm được chứ bác, nhưng xe bác có đầu DVD có bluetooth thì mới làm được nhe.

zin theo xe có Dvd và bluetooth ròi anh. A có thể cho em xin địa chỉ hoặc nick fb để tiện trao đổi không? Vì mỗi lần nghe hoặc từ chối cuộc gọi e đều phải bấm trên màn hình cảm ứng. Nếu làm đc và đẹp như zin thì quá tốt.

Status
Không mở trả lời sau này.