Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
10/5/07
3.860
15
0
TP.HCM
www.sachngoaingu.net
Re:Thêm một tiện ích nữa cho Morning và Getz

Bác Rừng đang làm cho mấy salon xe hồi hộp rồi, xe TH sắp có option ngang ngửa xe nhập, có khi còn hơn...mai mốt bác Jungle nghiên cứu ABS và AIRBAG nữa là ngon roài....hehehe

Hạng F
7/7/06
5.630
732
113
HCM
www.otosaigon.com

Dragontu78 nói:
Bác Rừng đang làm cho mấy salon xe hồi hộp rồi, xe TH sắp có option ngang ngửa xe nhập, có khi còn hơn...mai mốt bác Jungle nghiên cứu ABS và AIRBAG nữa là ngon roài....hehehe
Hế hế, có người còn kêu anh chế Cruise control nữa kìa Rồng, anh nói làm thì được, nhưng mà hổng biết có ai dám chạy không kìa.:D Nhưng mà cái vụ ABS với SRS thì thua rồi, chỉ có thể đặt hàng duy nhất tại nhà máy thôi, No option for ABS.

Hạng D
9/3/06
1.160
14
38
53

KM mà nó xài ga điện tử thì bác Rừng làm cruise control dư sức qua cầu.

Hạng C
14/1/10
601
3
18
Hồ Chí Minh

@liamvn: k phải KM ga điện tử hả bác? Sao hôm trước ga em bị hú mỗi sớm ra hỏi thì anh thợ nói là do hệ thông điện tử tự tăng ga cho nóng máy.

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35

hot new from hot man :D
em đăng ký vụ này lun ạ, bữa nào nhờ bác nhé, bữa giờ hẹn mà chưa gặp bác được, dạo này em lu xu bu quá ^^

Hạng F
7/7/06
5.630
732
113
HCM
www.otosaigon.com

yeuxehoi nói:
hot new from hot man :D
em đăng ký vụ này lun ạ, bữa nào nhờ bác nhé, bữa giờ hẹn mà chưa gặp bác được, dạo này em lu xu bu quá ^^
Oke lá, chủ nhật này ghé nhé H.

Hạng D
15/3/10
2.163
49
48
48

Nhà bác Gường càng già càng cay ở đâu nhỉ...? em ko bít số

Hạng D
16/3/10
2.331
6
38

Nhà bác ấy ở Bình Chánh, số dây thép: 0933783997

Hạng F
7/7/06
5.630
732
113
HCM
www.otosaigon.com

Firex nói:
Nhà bác Gường càng già càng cay ở đâu nhỉ...? em ko bít số
Bác từ HTP chạy NVL đi về hướng Bình chánh tới ngã tư NVL và tỉnh lộ 50, bác queo phải, chạy khoảng 700m thì có cái ngã 3 lớn nằm bên trái, cạnh ngã 3 có cây xăng, bác quẹo vô đó là khi dân cư Bình hưng, chạy thẳng vô tới công viên Bình hưng có đường số 9, bác quẹo phải vô khoảng 10m là nhà của mình số 17, số củ là Q37. Dễ tìm lắm.

Status
Không mở trả lời sau này.