Hạng B2
3/1/06
156
0
0
53
zin1999
RE: VAMA lục đục!

Em nghe nói thằng Vinastar này sắp chuyển nhà máy ra Thái Nguyên đấy các bác a để său này không bán dc xe cho vào lò cán thép cho nhanh . anh em cứ bình tĩnh chờ 01/05 giá xe chắc chắn sẽ giảm em nghĩ VAMA lúc đó không chỉ cãi nhău có khi còn đấm nhău bét nhè như họp quốc hội bên đài loan ấy chứ

Hạng B2
27/12/05
103
5
18
www.ttvnol.com

Đúng đấy bác ạ. Cứ vất nó ra đường, nó không tự nuôi sống được thì nó chết. Thằng nào sống thì sẽ khỏe.

Hạng B2
22/6/05
206
0
0
51

Làm cách nào cũng được (càng nhanh càng tốt) để cho đám VAMA chít mịa chúng nó đi, lúc đó đám chính phủ cũng chẳng còn nền công nghiệp oto VN để mà bảo hộ nữa. E là em không chút tin tưởng gì ở cái chính sách phát triển nền CN oto VN của chính phủ cả (vừa tham vừa ngu). AEOS ta lúc đó tha hồ mua xe nước ngoài ngon bổ sạch rẻ.

Hạng B2
26/2/05
191
19
18
SG

Xin chúc mừng VAMA...:D
Giờ đây "bó đũa" kia đang có nguy cơ trở thành những "que đũa" rồi...:D

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

Cãi nhau là TẤT YẾU KHÁCH QUAN các bác ơi, chúng nó vẫn cãi nhau mà các bác không biết đấy thôi. Nhưng bây giờ sống còn nên mới căng nhưng thế! Nhưng không thể đi ngược lại quy luật đâu các bác ạ. Quy luật là giá phải giảm thôi, có níu kéo thì cũng không làm được gì hết! Em thì cứ chửi VAMA và ngồi xem giá giảm thôi :D:D:D

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Hề hề....ới làng nước ơi: VAMA phá sản? Các bác yêu, thích ô tô hãy vì ngành CN Ô to mà mua xe của LD đi, kẻo ta ko có xe "sang", với giá cao nhất thế giới.
( Bác nào mua thì mua E ko mua)

Hạng B1
16/8/04
73
1
8

Nếu có phá sản thì đâu chỉ có VAMA, em cho rằng cái "quy hoạch" (QH khỉ gì mà chỉ có đến 2010?) công nghiệp ô tô VN cũng đứng trên bờ vực. Túm lại, cả các LD ô to tại VN và các nhà hoạch định chính sách cũng chỉ là phường bóc ngắn cắn dài cả. Giờ đối đầu với quả đại bác hội nhập, sự tồn tại của VAMA chắc sẽ chỉ còn trên danh nghĩa, các LD sẽ tự vận động, "triệt tiêu" nhau để tồn tại.

Hạng B1
3/11/05
57
1
0
53
Sài Gòn

Bác nói đúng. Người tiêu dùng là người quyết định chứ không phải là VAMA hay bất cứ ia khác. Chúng ta hãy ráng chịu đựng, không mua xe của nọ trong vòng 6 tháng đến 1 năm xem họ có phá sản không. Họ đã quá coi thường dân Việt Nam chúng ta. Người tiêu dùng trên khắp cả nước hãy đoàn kết lại!!!

Hạng B1
13/1/06
56
9
0
www.vnphoto.net

Thường khi chết chúng nó dãy kinh lắm. VAMA sắp ta rã rồi vì mỗi ông phải lo giữ cái nồi cơm của mình.

Last edited by a moderator: