Thảo Luận Chung Vẫn chuyện say xe

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.923
113
RE: Vẫn chuyện say xe

Trích đoạn: gacon012
Nhưng nói gì thì nói em vẫn phục các bác nhất đấy vì mỗi lần em bị sai xuống lấy đồ ở xe lên, chỉ vừa thò đầu wa cửa xe thui đã thấy mém bị nôn rùi. Cái mùi trong xe lúc vừa mở ra dễ sợ thật. Vậy mà các bác vẫn ngồi, vẫn lái xe vèo vèo mới tài chứ.

Mấy cha trên này to mồm thế thui chứ không cho lái mà bắt ngồi cạnh thì cũng say lừ đừ thôi!!! (Ít nhất là có tôi :D)

Hạng B2
27/12/05
158
15
18
53
SG

Cái mùi trong xe lúc vừa mở ra dễ sợ thật. Vậy mà các bác vẫn ngồi, vẫn lái xe vèo vèo mới tài chứ.

Gửi nhũng ai bị say xe:
Nếu là đàn ông thì cứ nghĩ rằng mình đang chui vào nhà tắm hơi; Nếu là phụ nữ thì cứ nghĩ là mình đang đi uốn tóc.
Em cá là cái mùi trong xe không kinh bằng mùi thuốc uốn tóc:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Mỗi khi có việc đi xe do người khác lái, khi ngang qua mấy chỗ vắng vẻ là em nhất định nói bác tài ngừng xe cho em "lái" ....

Tập Lái
23/7/05
32
0
0

Trích đoạn: fernandoz
Mỗi khi có việc đi xe do người khác lái, khi ngang qua mấy chỗ vắng vẻ là em nhất định nói bác tài ngừng xe cho em "lái" ....

Ặc ặc...
Mà bác Fernandoz ơi! cho em théc méc 1 tẹo nhé, chả là em mún théc méc lâu roài mà ko dám hỏi. Tiện thể hôm nay thấy bác vào đây buôn dưa lê nên cho em hỏi tí tẹo nhé. Hình như bác là phụ nữ phải không? Em thấy có 1 toppic nào đó có nói nhưng em không chắc chắn. Vậy bác khẳng định lại giúp em 1 phát nhé.

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Hình như bác là phụ nữ phải không? Em thấy có 1 toppic nào đó có nói nhưng em không chắc chắn. Vậy bác khẳng định lại giúp em 1 phát nhé.
Để bác rình cơ hội cho bác ấy đi nhờ chứ giề!:D:D:D

VETERAN
15/3/05
731
10
0
Cà Mau

Ặc ặc...
Mà bác Fernandoz ơi! cho em théc méc 1 tẹo nhé, chả là em mún théc méc lâu roài mà ko dám hỏi. Tiện thể hôm nay thấy bác vào đây buôn dưa lê nên cho em hỏi tí tẹo nhé. Hình như bác là phụ nữ phải không? Em thấy có 1 toppic nào đó có nói nhưng em không chắc chắn. Vậy bác khẳng định lại giúp em 1 phát nhé.
Không , bác ấy hết là phụ nữ rồi , bác ấy là đàn bà
cho nên bác cũng đừng hy vọng coi lúc bác ấy ... Lái!

Tập Lái
23/7/05
32
0
0

Bó tay
Em hỏi nghiêm túc mà các bác lại cứ xuyên tạc

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Thanks bác gacon012 đã quan tâm. hê hê ! Bác cứ vịn Ms Hailua-dichat thì biết em là một công hay công công liền hà !

Hạng B2
14/9/04
195
0
0
Sì Gòn.

RE: Hỏi thăm kinh nghiệm về xe HAIHASU Citivan và những... - 20/2/2006 16:34:53

fernandoz
Hạng B2

Bài viết đã đăng: 407
Ghi ngày: 7/1/2006
Status: offline Chào bác...Bác hỏi mông lung vá, em biết mò chỗ nào cho bác đã ngứa đây ?!
Xe tốt - đường tốt - bác tài xinh giai yêu đời...thì cứ thế mà quất thôi. Hồi còn...con gái,em ................

Đền bù tới đâu,giải tỏa tới đó...

Đấy ..... em sếch bác Fer dùm bác gacon012 rồi đấy nhé ......

Hạng B2
5/7/05
293
1
0
76
otosaigon.com

Các bác cho e câu bài tí,
hailua_dichat: Hình như bác là phụ nữ phải không? Em thấy có 1 toppic nào đó có nói nhưng em không chắc chắn. Vậy bác khẳng định lại giúp em 1 phát nhé.
car_is_girl: Xe tốt - đường tốt - bác tài xinh giai yêu đời...thì cứ thế mà quất thôi. Hồi còn...con gái, em ................
Thêm thông tin cho các bác nè:
fernandoz: Dạ, cái này là lấy...eo. Giống như đưa eo mình dây ra thực hiện cú "te" cho pạt-tơ-ne đỡ trên piste, lúc đang bước Tango dưới án đèn sân khấu zậy mờ...