Camera Hành Trình Văn hóa giao thông của Bus!!!

Tập Lái
16/5/16
28
20
3
36
xe bus mà bác nói đến cụm từ văn hoá giao thông thì hơi bị thừa, bus nó là cậu ông trời nên toàn lấn lane ngược chiều, rồi muốn tấp vào là tấp, muốn ra là ra, nó rất lắt léo khó lường :v

• Like
Reactions: Prodixetho
Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Cứ tránh cho nó lành các Bác ơi, mặc dù ôm cục tức nhưng cũng không nên "manh động" được. Biết đâu người bị đau thêm lại là chúng ta, Tài buýt và container nhiều tay cùn và hổ báo lắm đấy.

Hạng D
20/6/12
1.516
539
113
Q3, TPHCM
Nản lắm nhưng thôi sống chung với lũ. Post lên để xin ý kiến anh em là nên nhường hay làm tới luôn. :3dnhiumay:
Mịa, Gặp Em là Em chửi thằng tài Bus rồi. Nhìn vênh váo, bức xúc dễ sợ. :3dgian:
Bọn này đầu để " cột tóc " thôi sao ấy.

• Like
Hạng D
15/5/13
1.889
2.023
113
May anh chủ thớt là ông nội buýt thắng lại, chứ không ổng ủi luôn là mệt đó nghen.
P/s : từng xuống xe, chạy tới xe buýt chửi thằng tài xe chạy mất day, nó kéo gương, bảo là anh thông cảm, trễ giờ.
:3dbuonngu::3dbuonngu::3dbuonngu::3dbuonngu::3dbuonngu:

• Like
JF confirmed
Hạng D
13/5/07
2.337
23.692
113
Có một chút mà bức xúc tới mấy phút. Không ghi time...mất công.

Hạng D
15/6/13
1.411
3.747
113
Quận Bình Tân
Các Bác xem từ 1.50s. Theo các Bác văn hóa giao thông của bác tài này thế nào ạ. Em là em bức xúc... :3dgian:[pagebreak][/pagebreak]
thú thật với bác, ngay đường Lê Lai đoạn chạy lên ngã 4 Lê Lai - Nguyễn Thái học (chiều ngược lại chỉ xe máy đi đc). mà những kẻ thiếu văn hóa đa chủng loại luôn (trừ xe máy và xe đạp và đi bộ). Em bị thằng taxi M Linh chửi em ko nhường đường nó đi, trong khi nó chạy lấn sáng, em đi xe máy e tung cước đạp bể đèn dằn mặt cho nó biết.