Hạng D
18/8/14
1.116
425
83
44
2 thằng này đánh nhau trên cao tốc, gây mất trật tự và an toàn nơi công cộng, XXX cho tạm giam với tù HS cho nó nếm mùi, có khi mai thằng Cap treo cổ tự tử ...

• Like
Reactions: thuytram_dep
Hạng B1
16/12/13
59
38
18
Cái văn hoá lái xe của vn là cứ nhè làn sát con lươn mà chạy cho dù chạy tốc độ thấp, tốc độ tối đa và làn bên phái trống. Ở nước ngoài bắt buộc anh phải chạy làn sát lề đường, cho dù chạy với tốc độ nào, làn sát con lươn chỉ để vượt. Khi xe sau xin vượt, họ chỉ cần bật xin nhan trái, xe trước thấy là chuyển làn liền (hoặc họ đá pha) trong điều kiện cho phép. Các bác cứ suy nghĩ mình đã chạy tốc đo tối đa thì ko cần nhường, bắt người khác phải chuyển làn và vượt phải. Người vượt nếu chạy quá tốc độ thì đã có csgt lo. Nhiệm vụ bác là nhường đường.
Bác sai to, 2 lane giống nhau cư vậy mà vượt lane phải

Hạng B2
18/8/13
325
301
63
Bác sai to, 2 lane giống nhau cư vậy mà vượt lane phải

Cái này chỉ đúng ở Vn do các bác tài cứ bám làn sát con lươn. Bác đọc cho kỹ cả đoạn. Ở nước ngoài bác chạy sát lươn không nhường khi người sau bật xin nhan, người ta đi sau bác bật xin nhan liên tục, và khi gặp cảnh sát thì bác tiêu. Nếu ở Đức thì chỉ cần có người làm chứng hoặc video, báo lại scgt thì... Ngoài trừ trường hợp đường đông xe trên tất cả các làn.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: wusnat
Hạng D
23/3/15
1.272
3.922
113
Gửi clip này cho CAGT, phạt thiệt nặng 2 tài xế:
- Tài xế Innova: gây rối trật tự
- Tài xế Captiva: gây nguy hiểm cho phương tiện khác trên cao tốc

• Like
Reactions: Tam_Duc
Hạng D
13/10/10
1.060
3.119
113
39
2 làn ko cấm vượt thì cứ vượt chứ có j đâu mà thúc kèn đu đít , khi vượt rồi thì cứ chạy đi cúp đầu thắg làm j khi xe nào cũg gần 100 , xe in thắg kịp nhưng xe sau in rồi xe sau nữa bik thắg kịp ko , rồi xe chạy làn kế bên sẽ như thế nào khi 1 trong những xe đó xĩa lái vô trong

Hạng D
4/10/12
2.184
3.536
113
1 điểm sáng cho Toy là máy Ỉn cũng dzữ!
Hoặc cái thằng chạy Cap trẻ trâu, íu mà ra gió!
:3danbanh:

Hạng D
21/8/14
1.193
29.090
113
Cái này chỉ đúng ở Vn do các bác tài cứ bám làn sát con lươn. Bác đọc cho kỹ cả đoạn. Ở nước ngoài bác chạy sát lươn không nhường khi người sau bật xin nhan, người ta đi sau bác bật xin nhan liên tục, và khi gặp cảnh sát thì bác tiêu. Nếu ở Đức thì chỉ cần có người làm chứng hoặc video, báo lại scgt thì... Ngoài trừ trường hợp đường đông xe trên tất cả các làn.

Hôm bữa em chạy 120 lane 2. Thằng Hoa Mai đánh võng qua lại chạy sau em xi nhan xin vượt. Em chạy bình thường. Cuối cùng nó vượt em trong lane khẩn cấp. :D

Hạng B2
2/2/15
204
109
43
mình đi cao tốc thấy vượt trong lane khẩn cấp thấy mà ghê.
Yêu cầu BQL cao tốc cho gắn khoản 03 km/01camera.... kkkkk...
em chạy lẹ