Fishing Club Vân Nam cuối xuân

Hạng D
9/7/07
2.875
4
38
52
Tp.HCM
www.mobileshop.vn
mimo nói:
Trời!!! nó đẹp má kiu luôn zị chời ! lại làm mình thêm chồn chân.....ack, Ku nhà mình ác thiệt chứ:mad::mad::mad:
Cảnh này mà đi có mình ên, nhìn những đôi tình nhân tay trong tay, ôi ngất:D:D:D, Mimo đi thì nhớ kiếm ai đi cùng nhá, mà phải tay trong tay nha :D

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
54
1 vùng trời xa lạ
F1.vn nói:
mimo nói:
Trời!!! nó đẹp má kiu luôn zị chời ! lại làm mình thêm chồn chân.....ack, Ku nhà mình ác thiệt chứ:mad::mad::mad:
Cảnh này mà đi có mình ên, nhìn những đôi tình nhân tay trong tay, ôi ngất:D:D:D, Mimo đi thì nhớ kiếm ai đi cùng nhá, mà phải tay trong tay nha :D
Hahaha.....chọc chị nữa kưng! mịa....kiu Tomi đi bi giờ :mad:

Tình hình mà cứ như vậy hoài chắc nhờ Mod đóng topic này lại quá:p:p:p!!!

Hạng B2
23/9/10
474
217
43
xung quanh cái hồ này chụp hình cả ngày không hết

Last edited by a moderator:
Hạng B2
4/11/09
154
0
0
48
Hinh bác Platinum chup đẹp quá đi! Ước gì giờ này mình đang ngồi ở 1 quán bên dòng kênh nghe các bạn Tung Của "hát đối".

platinumcard nói:
năm nay em hết quota đi chơi dài ngày rồi chị. Trong đầu em hiện có 2 hướng cho năm sau: hoặc tibet hoặc Cữu trại câu :D . Nếu năm nay chị đi không được thì nhà mình thử thiết kế chương trình để mọi người cùng tham gia vào năm sau đi chị. Tibet cũng phê lắm đó.

E nghỉ đi 1 lần 2 nơi này cũng được. Sg- KUL- Thành Đô (Chengdu)- Lahsa (Tay Tạng)- Thành Đô- Cửu Trại Câu- Thành Do- KUL- SG. Chỉ cần nghỉ thêm 3 ngày là có thể đi luôn 2 nơi. Nếu xét đến thởi điểm đẹp nhất của 2 nơi này thì cần phải đi 2 lần. :)

Hạng B2
23/9/10
474
217
43
HTV8 nói:
Hinh bác Platinum chup đẹp quá đi! Ước gì giờ này mình đang ngồi ở 1 quán bên dòng kênh nghe các bạn Tung Của "hát đối".

platinumcard nói:
năm nay em hết quota đi chơi dài ngày rồi chị. Trong đầu em hiện có 2 hướng cho năm sau: hoặc tibet hoặc Cữu trại câu :D . Nếu năm nay chị đi không được thì nhà mình thử thiết kế chương trình để mọi người cùng tham gia vào năm sau đi chị. Tibet cũng phê lắm đó.

E nghỉ đi 1 lần 2 nơi này cũng được. Sg- KUL- Thành Đô (Chengdu)- Lahsa (Tay Tạng)- Thành Đô- Cửu Trại Câu- Thành Do- KUL- SG. Chỉ cần nghỉ thêm 3 ngày là có thể đi luôn 2 nơi. Nếu xét đến thởi điểm đẹp nhất của 2 nơi này thì cần phải đi 2 lần. :)
:DBác Tám, đúng như bác nói, để đi được đúng thời điểm đẹp nhất của 2 nơi này thì phải đi 2 lần. Vì Tibet phải đi trước tháng 8 còn mùa lá vàng ở Cữu trại câu lại là tháng 11. Hơn nữa, thời gian dành cho Tibet em nghĩ tối thiểu phải là 15 ngày. Với một chuyến đi dài được ngắm no mắt nhiều cảnh vừa lạ vừa đẹp, vừa biết thêm nhiều điều về một nền văn hóa cổ kính như Tibet thì em nghĩ nhu cầu của mỗi người đã được đáp ứng no đủ. Do vậy, em chỉ sợ sự háo hức, cảm xúc dành cho Cữu trại câu vơi đi khá nhiều nếu ta gộp chung hai nơi này vào một chuyến đi. Ngày dài tháng rộng mà, theo em ta nên tách làm hai chuyến riêng biệt. Để cảm xúc mỗi nơi được trọn vẹn.
He he, em tám hơi nhiều tí!:p