Hạng C
9/2/08
783
16
18
53
Bác Jeep 6122 @:

Mấy bác dưới 30 chạy Jeep ít lắm bác . Trong hội em chỉ thấy có DongTranSon là trẻ tuổi nhất mà cũng trên dưới 30 rồi . Kế nữa là DINHCHUA , còn lại tất cả bọn em đều trên 40 50 cả

Hạng C
9/2/08
783
16
18
53
Bác M151A2 bí ẩn về lò lên xe cho bác em đã nghĩ ra nhưng chưa dám nói vì sợ mang tiếng quảng cáo ; chờ bác bật mí . Hình xe còn bác post lên thêm , luôn thể bác bật mí về cách thức dọn xe , mua phụ tùng giúp anh em . Cảm ơn bác nhiều

Hạng C
9/2/08
783
16
18
53
Anh Trâu Điên @ :

Đọc vài dòng sơ giao mình đã cảm mến khẩu khí cứng rắn của anh . Hai ngày nay không rời ghế Jeep và trên đường Wifi chập chờn suốt nên không tiện Post lời chào mừng , thiệt là thất lễ , mong anh bỏ quá cho . Lúc sáng nhân tiện có đọc bài anh bên saigonvechai , nhớ là năm ngoái hay gì đó có lọt vào đó một lần hỏi về Sidecar ...

Mình đang tìm hiểu cách phân biệt CJ3 , MB , và Willyx . Ở VN các loại trên chắc không còn nhiều . Có điều một lò xe từng khuyên em nên chơi một chiếc Willyx vì tuy nó mắc (190 chai) mà phụ tùng nó rẻ !?? Ở chỗ anh phụ tùng loại này có dễ kiếm không ? Xe anh như nói là đang ở nước ngoài thiệt là y cẩm dạ hành .Bên đó phong trào chơi có mạnh ?

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
minhchaustudio nói:
Bác Jeep 6122 @:

Mấy bác dưới 30 chạy Jeep ít lắm bác . Trong hội em chỉ thấy có DongTranSon là trẻ tuổi nhất mà cũng trên dưới 30 rồi . Kế nữa là DINHCHUA , còn lại tất cả bọn em đều trên 40 50 cả

bác minhchau ơi, số lượng trẻ em dưới 30t chạy jeep không ít đâu nhá: ducreddoor, skyhorse, jeep7366....và còn nhiều nữa nhưng chưa gia nhập hội thôi bác ạ.... mấy đứa trẻ con này cũng chịu phá xe lắm bác ơi nhưng cũng chăm sóc xe kỹ lắm đó... không có chuyện hết xăng hay rớt láp, cầu như các vị tiền bối đâu.... vì chưa có vợ cả nên có nhiều siêng năng chăm sóc vợ 2 lắm bác ạ.....

Hạng C
9/2/08
783
16
18
53
Anh Ural 375D @ :

Anh có phải là LT bên V.i.ệ.t.T.i.ề.n. không ? Vì nhân vật đó cũng là chiến binh chiến trường Kam như anh .

Hạng C
9/2/08
783
16
18
53
ducreddoor nói:
minhchaustudio nói:
Bác Jeep 6122 @:

bác minhchau ơi, số lượng trẻ em dưới 30t chạy jeep không ít đâu nhá: ducreddoor, skyhorse, jeep7366....và còn nhiều nữa nhưng chưa gia nhập hội thôi bác ạ.... mấy đứa trẻ con này cũng chịu phá xe lắm bác ơi nhưng cũng chăm sóc xe kỹ lắm đó... không có chuyện hết xăng hay rớt láp, cầu như các vị tiền bối đâu.... vì chưa có vợ cả nên có nhiều siêng năng chăm sóc vợ 2 lắm bác ạ.....

Ơ hơ bác ducreddoor U30 à ? đọc lại mấy cái post nói bác chơi đến 03 Jeep thì em nghĩ bác cũng cưng cứng ấy chứ . Còn Skyhorse sao mình cứ nghĩ là chưa có Jeep .

Tạ lỗi tạ lỗi .Vì mấy dòng này của bác , bài nhảm em type gần xong phải để sửa lại rồi . Rất hân hạnh làm quen các bác .

Hạng B2
28/9/09
108
0
0
ha long
em có ý kiến thế này: mình làm một thớt về lý lịch mọi người trong chi hội được ko các Bác? bao gồm:
-ảnh
-ngày tháng năm sinh
-hộ khẩu thường trú
-nghề nghiệp
các Bác cho ý kiến giúp em ạ.

Hạng B1
14/11/09
78
0
0
40
:D Xe Willyx của người bạn, nhưng nếu có ai mua cũng bán

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
minhchaustudio nói:
ducreddoor nói:
minhchaustudio nói:
Bác Jeep 6122 @:

Ơ hơ bác ducreddoor U30 à ? đọc lại mấy cái post nói bác chơi đến 03 Jeep thì em nghĩ bác cũng cưng cứng ấy chứ . Còn Skyhorse sao mình cứ nghĩ là chưa có Jeep .

Tạ lỗi tạ lỗi .Vì mấy dòng này của bác , bài nhảm em type gần xong phải để sửa lại rồi . Rất hân hạnh làm quen các bác .

em đã gặp bác rồi mà ở đám cưới phamthach đấy. Skyhorse có jeep lâu rồi mà nhưng skyhorse ít đi offroad nên chắc chưa có dịp show hàng thôi bác ạ..... không biết bác ngưồi ngồi bên phải là ai không nhỉ???