Hạng F
29/10/14
8.535
11.211
113
Chả trông mong được gì đâu bác ơi đi đường lò lu nó hư hết sạch rồi mà mấy ông cứ lấy đá đổ vào ổ voi nên nắng thì bụi mù còn mưa chạy ko quen đường là sấp mặt ngay. Còn nguyễn xiển hay nguyễn văn tăng đường bé tí nên kẹt xe kinh niên.
Đang nói quy hoạch pác ạ. Chứ đường hiện tại thì lởm ko chịu được

• Like
Reactions: quannguyentsnct
Hạng D
26/8/05
3.937
22.868
133
Có gì mà hưởng ké bác? công viên ánh sáng phải có thẻ cư dân của Vin mới được vào mà.
Có gì đó sai sai, bác nhẩy!
Đất công công, không đóng tiền sử dụng đất, quy hoạch làm công viên, tức là không gian vui chơi công cộng cho toàn bộ dân chúng, sao giờ lại biến thành công viên của riêng 1 nhóm người!?
Hay lại nại ra lý luận, chưa bàn giao nên vẫn thuộc quyền của chủ đầu tư, dù lý luận này, đã bị bác bỏ, vì không phù hợp quy định pháp luật!

Có gì đó sai sai, bác nhẩy!
Đất công công, không đóng tiền sử dụng đất, quy hoạch làm công viên, tức là không gian vui chơi công cộng cho toàn bộ dân chúng, sao giờ lại biến thành công viên của riêng 1 nhóm người!?
Hay lại nại ra lý luận, chưa bàn giao nên vẫn thuộc quyền của chủ đầu tư, dù lý luận này, đã bị bác bỏ, vì không phù hợp quy định pháp luật!

em thấy anh tham gia box Bất Động Sản này cũng đã lâu,
nhưng anh vẫn dùng cảm xúc để nhìn 1 sự việc thế này, quả là kiên định

Hạng D
19/7/20
3.152
1.921
113
Ho Chi Minh
Yeu cầu vinhomes không mỡ rộng nguyễn xiễn , lò lu ... phước thien
Đường phai xấu nhat và nhỏ nhất co thể chuyển sang đường dat ko cần nhựa gi het

cho ket xe tắc đường cang trầm trọng cang tot ... dẹp luôn luu thông cang tot

Vậy theo anh, phải nhìn như thế nào mới phù hợp?

Bên Thạnh Mỹ Lợi 174hA cũng có khu đất công quy hoạch Công viên đó anh, 20 năm,
Bà con sang đó chơi vào cuối tuần cũng được mà, vừa gần, vừa khỏi cần thẻ cư dân, cần gì sang tới Quận 9 cũ