Hạng D
25/6/15
1.042
984
113
Tính vay bank 200tr góp 0% năm đầu năm sau tất toán lun, nhưng nghĩ lại thôi có tiền cứ mua thẳng cho nhẹ đầu cavet mình cầm.
Đúng rồi, moá mình vay ngân hàng mà nó nghe ai vay nó đíu thít sao đó, xe giờ hiếm nên chảnh, mấy năm trước chạy danh số thì năn nỉ...kaka.

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
27/6/12
5.023
11.755
113
Nhiều bác nói về tài chính. Em đề cập thái độ. Lúc chào mời hợp đồng vay chuyên viên nó ngọt lắm. Sau khi ký xong nó xem mình như con ghẻ. Giấy tờ cung cấp cho đi lại cũng phải đợi nhắc, các bạn làm mà không vui. Rồi o ép mua bhvc của nó chỉ định,...

• Sad
Reactions: Franco Baresi
Hạng B2
19/7/17
406
514
93
Mua kinh doanh thì còn suy nghỉ vay hay không. Còn vay để mua cái thứ tiêu sản càng xài càng lỗ này để chạy chơi gia đình thì bỏ đi chủ thớt.
Mua nhà - vay ok
Mua đất - vay ok
Kinh doanh - vay ok
Mua xe chạy chơi dứt khoát không vay. Có tới đâu mua tới đó, không có khỏi mua.

Hạng D
21/12/14
2.200
7.908
123
Nhiều bác nói về tài chính. Em đề cập thái độ. Lúc chào mời hợp đồng vay chuyên viên nó ngọt lắm. Sau khi ký xong nó xem mình như con ghẻ. Giấy tờ cung cấp cho đi lại cũng phải đợi nhắc, các bạn làm mà không vui. Rồi o ép mua bhvc của nó chỉ định,...
Nó kì kèo a mua bhnt đi tụi e hạ lãi vay cho còn ko thì lãi cao đm nó

Hạng D
24/8/07
1.661
2.706
113
Mua kinh doanh thì còn suy nghỉ vay hay không. Còn vay để mua cái thứ tiêu sản càng xài càng lỗ này để chạy chơi gia đình thì bỏ đi chủ thớt.
Mua nhà - vay ok
Mua đất - vay ok
Kinh doanh - vay ok
Mua xe chạy chơi dứt khoát không vay. Có tới đâu mua tới đó, không có khỏi mua.
anh hỏi sale xe đi anh, 10 người hết 12 mua vay rồi