Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
hi hi .....thằng nhạc xỷ nào viết ... "ai yêu bác ... hơn thiếu niên nhi đồng ....." đúng là thằng ...
đừng nói thiếu nhi ... đến cụ già chống gậy cũng yêu bác khi có "bác" trong tay
Theo kết luận của ông Ngô Đứt Dây:
"Ở thiên đường này, không có gì là chứng cứ cả?" "Không ai yêu thiếu niên nhi đồng BẰNG BÁC HỒ CHÍ MINH" =))))))))))) -> Chắc đây là chứng cứ.

Hạng F
4/1/08
8.297
111.556
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Vậy mình được quyền yêu cầu coi phiếu kiểm định của thiết bị hả bác? Mà làm sao mình biết cái hình đó chụp từ máy nào, có được hiệu chuẩn và kiểm định hay chưa nếu bị phạt nguội?
Haizzz, em nói thật bác là nếu cãi ngang thì chưa chắc ai hơn ai. Chỉ có điều là miệng nhà quan có gang có thép thôi
Bác search trên youtube có clip đòi xxx trình giấy chứng nhận hợp quy hợp chuẩn của súng đó.

Lưu ý, clip trên youtube chỉ để tham khảo, không phải là chứng cớ :)

• Like
Reactions: dawmgoodman
Hạng C
20/8/14
677
698
93
Ờ clip giờ nhiều người rành về vi tính nên ghép lung tung lắm làm ảnh hưởng không nhỏ đến hình ảnh xxx, nhưng nói thiệt ra thì hình ảnh xxx dưới mắt người dân giờ là 1 lũ tham ăn không à, ăn trắng trợn mà còn mặc cả nữa chứ, gặp xxx như gặp mấy bà bán rau bán cá ngoài chợ. Khờ ô khô hỏi KHỔ.

• Like
Reactions: vnair
Hạng C
12/9/14
676
6.511
93
Các bác khoan hãy chửi, họ nói đúng về mặt pháp lý mà. Video chỉ có giá trị tham khảo. Còn cái video của xxx mà thực hiện từ thiết bị nghiệp vụ, thu thập theo đúng quy định pháp luật nên mới là chứng cứ. Nếu video xxx quay bằng dtdd hay thiết bị k phải của ngành thì cũng k có giá trị như chứng cứ mà cũng lại chỉ được tham khảo như video của dân mà thôi.
Thiết bị nghiệp vụ ai làm calibration vậy bác.