Tập Lái
19/1/12
5
0
0
Re:Về quê ăn Tết,có Bác nào tham gia không?

Aki dự tính ở Hải Âu, đọc lại mấy trang trước thấy nói đi chung với bác Sơn sẽ được giảm giá vậy là liều mình nhận người quen của bác, alo đạt phòng luôn rùi. Nghỉ lúc 6h có sớm quá k các bác, 2 h lái nhưng toàn bò chậm rì, giờ đó mấy nhóc chắc chưa dậy nổi nữa. Thôi cứ lên kế hoạch vậy, tuỳ cơ ứng biến các bác ha.

Hạng D
25/8/10
2.627
333
83

Kinh nghiệm thì càng dừng ăn trễ càng tốt vì ăn sáng bụng căng mắt nhắm, tuy nhiên mình cứ dừng cho mọi người nghỉ ngơi cafe tập họp...

Hạng D
16/10/11
1.728
9.363
113

aki2010 nói:
Aki dự tính ở Hải Âu, đọc lại mấy trang trước thấy nói đi chung với bác Sơn sẽ được giảm giá vậy là liều mình nhận người quen của bác, alo đạt phòng luôn rùi. Nghỉ lúc 6h có sớm quá k các bác, 2 h lái nhưng toàn bò chậm rì, giờ đó mấy nhóc chắc chưa dậy nổi nữa. Thôi cứ lên kế hoạch vậy, tuỳ cơ ứng biến các bác ha.

Nếu đúng 4h10 xuất phát ngay ngã tư bình phước tôi nghỉ chắc đường vắng không bò đâu mợ à

Hạng D
16/10/11
1.728
9.363
113

Bác songve mới đi ngày 26 báo xxx bác A2.0 dẫn đoàn cảnh báo nha:
" Cảnh báo các Bác đi 27 AL. CA bắn tốc độ rất nhiều. Từ đèo Rọ tượng(ngoài Vạn dã) vừa qua đèo thắng gấp xuống dưới 50, chiều nay em bị dính 56/50 và làm hư CBNN 5 xị. Phan thiết 2 chổ +-15Km TP Phan thiết. Ninh thuận 1 trạm, vừa qua Phan rang chuẩn bị tới Cam ranh. Khánh hoà 2 trạm Cam ranh và đèo Rọ tượng. Phú yên 2 trạm chưa đến TP Tuy hòa. Tối nay em ở Tp Tuy hòa cùng với Bác Thanhdl23 va Bác Taolaoxitbop. Chúc các Bác thượng lộ bình an."
Em thì chốt đoàn nên không sao hehehe

Hạng D
29/9/10
1.183
4
38

đợt vừa rồi em về thấy bắn tốc độ toàn tập các bác ui.nên xe khách chạy rất chuẩn!

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.375
113
Sài Gòn - HCM

Chúc những hành khách cuối cùng - xuất phát ngày 28
MỘT CHUYẾN ĐI THƯỢNG LỘ BÌNH AN.
CHÚC GIA ĐÌNH ĐÓN XUÂN SUM VUI VẺ.
MỘT NĂM MỚI NHIỀU THÀNH CÔNG

Hạng B2
3/1/12
244
11
18

Cảm ơn bác Fil, chúc bác và gia đình năm mới vui vẻ, mạnh khỏe và phát tài nhé, :)

Mr Fil nói:
Chúc những hành khách cuối cùng - xuất phát ngày 28
MỘT CHUYẾN ĐI THƯỢNG LỘ BÌNH AN.
CHÚC GIA ĐÌNH ĐÓN XUÂN SUM VUI VẺ.
MỘT NĂM MỚI NHIỀU THÀNH CÔNG

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

santa_fe09 nói:
Bác songve mới đi ngày 26 báo xxx bác A2.0 dẫn đoàn cảnh báo nha:
" Cảnh báo các Bác đi 27 AL. CA bắn tốc độ rất nhiều. Từ đèo Rọ tượng(ngoài Vạn dã) vừa qua đèo thắng gấp xuống dưới 50, chiều nay em bị dính 56/50 và làm hư CBNN 5 xị. Phan thiết 2 chổ +-15Km TP Phan thiết. Ninh thuận 1 trạm, vừa qua Phan rang chuẩn bị tới Cam ranh. Khánh hoà 2 trạm Cam ranh và đèo Rọ tượng. Phú yên 2 trạm chưa đến TP Tuy hòa. Tối nay em ở Tp Tuy hòa cùng với Bác Thanhdl23 va Bác Taolaoxitbop. Chúc các Bác thượng lộ bình an."
Em thì chốt đoàn nên không sao hehehe
tập trung chú ý đoạn có biển báo tốc độ tối đa 50km/h thôi bác,đoạn 80km hầu như không có bắn.Ban đêm chạy "kha khá " 1 chút cũng không sao.Mà có sao cũng chẳng sao,hè hè.
Chúc santafe09 ,taolaoxibop, các bác "mã đáo thành công" nghen.

Hạng D
25/8/10
2.627
333
83

Chúc cả nhà 1 cái tết sum họp, đầm ấm, sức khoẻ, vạn sự như ý trong năm mới Rồng Vàng nè