Hạng C
22/2/06
649
4
18
38
http
RE: Về quê gặp RR!

sáng nay em đi theo suốt ở phố huế rồi thấy nó lên đê cầu chương dương, em tưởng nó về hải phòng rồi vào nam hóa ra về bắc ninh. con này đúng là mua ở Hoang Huy đấy ạ, công nhận nhìn ở ngoài to dã man. đi đến đâu ai cũng phải ngó lại :mad:

Hạng D
19/11/06
2.252
0
36
Nhà em

Trích đoạn: fioranoKTS

Trời mưa nhưng vẫn máu về quê! Đang định rẽ vào nhà thì chóang! gặp ngay 1 em chưa đóng biển! Mất 2s định thần! sax 1 em RR mói cóng chưa đóng biển! Hình như em này là ở Salon Hoàng Huy trên đường Bà Triệu!
Này thì đầu em ý! Đầu xe với đèn pha( xenon) và đèn sương mù. Cái biểu tượng trên mũi xe thì chủ xe cho núp gió rồi nên em ko thấy!
Về quê gặp RR!

Quê em nè Từ Sơn Bắc Ninh ( nơi có làng nghề đồ gỗ Đồng Kỵ)
tấm này sao thấy nó sạch sẽ thế bác ơi:Dcòn mấy tấm kia thấy bẩn quá

Hạng B1
22/12/07
87
0
0

em thì không thân lắm với Bác chủ xe đâu! Chụp nội y xe hơi khó đấy!

Hạng B2
7/6/05
346
1
0
Visit Site

Mấy cái xe này nhìn ở nước ngoài thì thấy đẹp, vì đường xá, nhà cửa, con người tất cả đều đẹp và sạch. Về VN nhìn chán lém:D

Hạng F
9/3/06
6.463
3.478
113
Sì Gòn

sao em này lâu có biển vậy, hay là chờ biển 99 + tứ quý 9 nên mới lâu :D :D

Hạng C
30/12/07
519
1
0
Sai Gon

Trích đoạn: fioranoKTS

Trời mưa nhưng vẫn máu về quê! Đang định rẽ vào nhà thì chóang! gặp ngay 1 em chưa đóng biển! Mất 2s định thần! sax 1 em RR mói cóng chưa đóng biển! Hình như em này là ở Salon Hoàng Huy trên đường Bà Triệu!
Này thì đầu em ý! Đầu xe với đèn pha( xenon) và đèn sương mù. Cái biểu tượng trên mũi xe thì chủ xe cho núp gió rồi nên em ko thấy!
Về quê gặp RR!

Thân hình này dáng thon dài
Về quê gặp RR!

Cặp giò 20"
Về quê gặp RR!

Về quê gặp RR!

Mông em dáng thật là sexy! cặp đèn hậu ko bao giờ lẫn!
Về quê gặp RR!

Về quê gặp RR!

Quê em nè Từ Sơn Bắc Ninh ( nơi có làng nghề đồ gỗ Đồng Kỵ)
Em thấy mông em nó hơi dơ thì phải ^^