Hạng B1
22/12/07
87
0
0
Trời mưa nhưng vẫn máu về quê! Đang định rẽ vào nhà thì chóang! gặp ngay 1 em chưa đóng biển! Mất 2s định thần! sax 1 em RR mói cóng chưa đóng biển! Hình như em này là ở Salon Hoàng Huy trên đường Bà Triệu!
Này thì đầu em ý! Đầu xe với đèn pha( xenon) và đèn sương mù. Cái biểu tượng trên mũi xe thì chủ xe cho núp gió rồi nên em ko thấy!
Về quê gặp RR!

Thân hình này dáng thon dài
Về quê gặp RR!

Cặp giò 20"
Về quê gặp RR!

Về quê gặp RR!

Mông em dáng thật là sexy! cặp đèn hậu ko bao giờ lẫn!
Về quê gặp RR!

Về quê gặp RR!

Quê em nè Từ Sơn Bắc Ninh ( nơi có làng nghề đồ gỗ Đồng Kỵ)

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113
RE: Về quê gặp RR!

Chóang, Bắc Ninh sắp sát nhập vào Hà Nội có khác:)

Hạng B1
22/12/07
87
0
0

nhầm rồi bạn ơi. Chỉ có Hà Tây là về Hà Nội thôi ! Bắc Ninh thì còn mơ nhớ! Muốn chiếm được số xe ngon ở Bắc Ninh hơi khó đấy! biển 99 chứ có phải 33 đâu

Hạng B2
18/3/08
342
0
0
360.yahoo.com

Trời mưa nhưng vẫn máu về quê! Đang định rẽ vào nhà thì chóang! gặp ngay 1 em chưa đóng biển! Mất 2s định thần! sax 1 em RR mói cóng chưa đóng biển! Hình như em này là ở Salon Hoàng Huy trên đường Bà Triệu!
Này thì đầu em ý! Đầu xe với đèn pha( xenon) và đèn sương mù. Cái biểu tượng trên mũi xe thì chủ xe cho núp gió rồi nên em ko thấy!

Thân hình này dáng thon dài

Cặp giò 20"

Mông em dáng thật là sexy! cặp đèn hậu ko bao giờ lẫn!

Quê em nè Từ Sơn Bắc Ninh ( nơi có làng nghề đồ gỗ Đồng Kỵ)

Bác post xe nhà em lên mà không xin phép em nha, Em đang định lắp biển vào mới up lên cho các bác
không ngờ bác fioranoKTS nhanh tay nhanh chân thiệt. ^^^^

Hạng B1
22/12/07
87
0
0

thế thì anh em mình là hàng xóm rồi bác Soinlove nhỉ! sao ko thấy bác ra ngoài cửa bao h !em đang ở nhà đây! bác ra cho em ngó mặt cái!

Hạng B2
18/3/08
342
0
0
360.yahoo.com

EM mà có nhà thì giờ này em lượn RR đi dạo phó rồi, nhưng rất tiếc em ở sa nhà quá. hiccc

Hạng B2
18/3/08
342
0
0
360.yahoo.com

Bác fioranoKTS nhanh chân nhanh tay vậy, khi nào rảnh chụp luôn em 760LI và X5 rồi post lên cho nó đủ bộ sưu tập^^^^^