Tập Lái
20/2/11
31
17
8
@Vinh khanh này: 5g sáng nay zello để available nên nghe bác nào đó alo, alo... ầm ĩ là sao?

Hạng B2
1/11/13
350
262
63
Q7
Đúng 4h15p sáng mai 24/12 AL, anh em đoàn vq 24 khởi hành . Những ae xp từ sài gòn tập trung trước 4h10 tại mai chí thọ, cố gắng khoảng 5h đến trạm dừng chân đại phú hội ngộ cùng những ae xp từ bd, đồng nai

Hạng B2
1/11/13
350
262
63
Q7
Chúc các bác thượng lộ bình anh, bác trưởng đoàn nếu có thời gian nghỉ từng chặng giành vài phút phọt tụi em tin tức hành trình, xxx...để anh em đoàn sau tự tin hơn nhoen.
Ok bác , sẽ cập nhật mọi thông tin trên đường.

Hạng D
14/12/12
1.410
651
113
Dĩ An - Bình Dương
Đúng 4h15p sáng mai 24/12 AL, anh em đoàn vq 24 khởi hành . Những ae xp từ sài gòn tập trung trước 4h10 tại mai chí thọ, cố gắng khoảng 5h đến trạm dừng chân đại phú hội ngộ cùng những ae xp từ bd, đồng nai

Bác sonnguyenna - Mình hẹn tại đây để nhập đoàn nhé Bác. Em sẽ cố gắng đúng giờ/ Tới giờ là xuất phát Bác ạ. Ai đi trễ cố gắng bám theo cho đúng lịch trình. Em nghĩ hơn 5h30 chút là lên đường.
Anh em đồng thuận nhé.

Hạng B2
1/11/13
350
262
63
Q7
Bác sonnguyenna - Mình hẹn tại đây để nhập đoàn nhé Bác. Em sẽ cố gắng đúng giờ/ Tới giờ là xuất phát Bác ạ. Ai đi trễ cố gắng bám theo cho đúng lịch trình. Em nghĩ hơn 5h30 chút là lên đường.
Anh em đồng thuận nhé.
Ok @vinhkhanh

Hạng B2
20/5/14
283
129
43
Hahaha - Lại giỡn rồi nhé. Nhưng vui rồi. Bác làm em vui lây/ Sáng nay ghé cty cafe chào hỏi mọi người. En bị XXX hỏi thăm do vượt đèn đỏ ngã tư Bạch Đằng - Đinh Bộ Lĩnh. Em nhẹ nhàng bảo anh ơi em đang thấy xanh sao qua đỏ nhanh thế/ Chắc Anh dùng tay điều chỉnh rồi, em thua. Mà anh nè có cho trợ giúp không anh. Chứ em đâu có cố ý/ Anh cứ đưa giấy tờ kiểm tra nhé. Dạ anh (ngọt ghê)
Vừa lấy giấy tờ em vừa chọn phương án " xin ý kiến người thân".
Ngày mai lên đường rồi, trong người cứ bồn chồn như lần đầu cưới vợ vậy. Có cách nào ngủ ngon đêm nay không các Bác. Để chuông 3h sáng.
Nhà ông già em ở gầnbà chiểu em hay đi về đường đó.em thấyxxx ở đó rất hay chú ý xe biển tỉnh khác là chạy ra ngoặc zô.bácvinhkhanh đi biển 61 nên xx kiếm chút ấy mà...:3dgoidien:alô cứu net với...

Hạng D
2/8/13
1.219
858
113
Anh em đồng thuận nhé.
Em chạy là hới bị máu , đi chậm khó chịu, sẻ ráng đua kịp các bác, các bác đi trước không thấy zello hoạt động gì hết nhỉ .