Hạng D
23/6/08
1.246
3.442
178
RE: Về việc đặt tựa cho bài viết

Trích đoạn: puma.com

Em mà không online 2 ngày, đến khi online thì y chang "lột dên" bởi bài viết mới quá chừng, vô vàn thông tin mới, phải mất cả tiếng đồng hồ để lấy lại sự cân bằng. Nhiều khi cũng đang online nhưng vẫn vấp phải cái "phân bổ lực không đều" do có nhiều box nên không thể "nhìn xa trông rộng". Mà 1 ngày online ít thì cũng 8 tiếng. Bởi vậy mới thấy các Mod nhiều khi online chỉ dọn dẹp thôi chứ chưa có thời gian mà ngâm cứu hay đóng gòp bài viết nhỉ??
Ráng lên đi Bác. Diễn đàn OS này ngày càng vững mạnh và bổ ích như ngày hôm nay là nhờ các Bác đó.
Ráng lên các Bác nha! Nhặt sạn cho anh em OS đỡ tốn thời gian. Cảm ơn các Bác nhiều ha! [8|]

Hạng D
30/10/06
1.387
22
38
Air Vietnam
www.aeroviet.com
RE: hixx

Về tựa đề ngay trang chủ về offline 6 năm, các bác admin nên chăng thay đổi nội dung từ "OS Hồ Chí Minh" thành "OS TP.Hồ Chí Minh".

Last edited by a moderator:
Tập Lái
27/2/10
7
0
0
Re: RE: Về việc đặt tựa cho bài viết

Mỗi người nên tự ý thức một tí, không nên có những bài viết hay tựa đề “sử dụng không đúng chỗ” thì diễn đàn mình ngày càng bổ ích.

Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.738
113
hoatran nói:
Trích đoạn: haanh

Trích đoạn: fernandoz

...có mỗi cái tai nạn Khánh Hòa mà cứ lải nhải goài :D
Hồi mấy lão úynh Pôn Pốt, ngày nào cũng máu chảy thịt rơi, thì sao ?!
thịt tươi bây giờ có giá lắm , không rẻ như thời anh em mình uýnh Pôn Pốt đâu !:D:D

Nghe bác đánh Pôn Pốt vậy bác chắc kinh nghiệm nhiều nhỉ? Vậy mong bác đọc bài kỹ hơn, đừng để những trường hợp này xảy ra nha bác.

ĐƠN KHIẾU LẠI !!!!

ủa bác PD này sao ít thấy quá.hình như hơn nửa năm nay bác PD này ko có on òi

Hạng D
9/10/10
1.034
484
83
53

Các Bác cho e hỏi, cách sửa tựa đề như thế nào nhỉ? tks
(ví dụ: hôm nay mình ghi 1 bài lên diễn đàn, ngày mai mình muốn sửa lại tiêu đề của bài đó có được ko ạ?)

Hạng D
9/10/10
1.034
484
83
53

help me.
Các bác chỉ e cách sửa nội dung "topic" với. tks

Hạng D
14/6/12
1.608
95
48
51

nguyencar nói:
help me.
Các bác chỉ e cách sửa nội dung "topic" với. tks
Bác chỉnh sửa bài đầu tiên của bác, khi đó bác được sửa đủ thứ luôn cả tựa cả nội dung nha.