Hạng C
27/2/07
571
6
18
46
Q12
RE: Về việc đặt tựa cho bài viết

Em hoan nghên ý kiến này. Bài post lên phải xúc tích, ngắn gọn, dễ hiểu ngay cả cái tiêu đề (topic).
Mà gần đây em thấy 4r mình hình như bị quá tải, đôi khi vào bị báo lỗi. Các bác BQT cần nghiêm khắc với những bài viết vô thưởng vô phạt và những bài lạc đề để AE đỡ mất thời gian khi tìm kiếm thông tin.

Chan thành cảm ơn.

RE: Bac medusa noi hay qua !

Vậy bác đã thấy nỗi khổ của các MOD chúng tôi chưa? làm đủ chuyện kiếm ăn cho gia đình vợ con, lo dịch dọc viết, trả lời bài mới....lo đọc bài...xóa rác....thế mà một số người không hiểu ra cứ nhào vào la mắng....một lần nữa chúng tôi lại phải cười đó.
Mỗi người ai cũng làm 1 bài rồi quẳng lên đó, rồi săm soi mỗi bài của mình xem bị xóa không...... hơn 15 ngàn thành viên thì chúng tôi phải dọn cỡ nào các bác hiểu rồi đó

Quả thực, nhiều bác viết bài người khác mà đọc đúng theo chính tả thì ngất luôn, vì bài của bác ý làm một lèo gần 20 dòng không có chấm, phảy. MOD mà dọn dẹp cả những cái này nữa thì quả thực chắc full time luôn

Tập Lái
8/12/07
9
0
0

các bác mod lượng thứ, em biết post câu hỏi của mình vào đây là sai chỗ, nhưung ko biết post vào topic nào, đấy là không biết vì sao em không lập được topic mới vậy? Ấn vào nút "gửi bài mới" nó ko ra cái gì hết. Nếu phải đủ bao nhiêu bài mới lập thread được thì các mod báo luôn cho em biết. Thanks các bác.

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Bác xem lại xem sao chứ đã là thành viên mới thì ai cũng có thể post 1 bài mới, không phân biệt số lượng bài là bao nhiêu

Tập Lái
8/12/07
9
0
0
hixx

hix, đã được rồi bác ạ, hóa ra là cái kaspersky của mình nó block lại vì 4rum này khi ấn new thread nó tự động mở popup nên bị block mà. Thanks bác nhé.

Tập Lái
22/12/07
18
0
1
RE: hixx

Các bác hướng dẫn cho em cách đặt tựa đề phía ngoài được không. Cám ơn các bác

Hạng B2
13/2/08
133
1
0

Em cũng vậy. chả biết đặt tựa đề phía ngoài như thế nào nữa. giúp chúng em với

Hạng C
29/2/08
750
8
18

MOD chỉ giúp em cách sửa lại tên topic của em với ? thank nhìu .

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Bác edit post đầu tiên của topic, đổi tên post đó là tự động tên topic thay đổi ngay