Tập Lái
1/10/19
33
18
8
32
Về việc lắp thêm option cho Santafe 2019?

Chào các bác!
Phiên bản Santafe 2019 tại Việt Nam bị cắt đi 1 số option như tự động đánh lái chống lệch làn đường và hệ thống tự động phanh khẩn cấp AEB và cảm biến áp suất lốp (Với cảm biến áp suất lốp thì đơn giản rồi).

Vậy mình có thể lắp thêm 2 option quan trọng là chống lệch làn và phanh khẩn cấp này được không và đại lý nào có thể làm được việc này?

Last edited by a moderator:
Tập Lái
19/11/18
3
0
0
41
Chào các bác!
Phiên bản Santafe 2019 tại Việt Nam bị cắt đi 1 số option như tự động đánh lái chống lệch làn đường và hệ thống tự động phanh khẩn cấp AEB và cảm biến áp suất lốp (Với cảm biến áp suất lốp thì đơn giản rồi). Vậy mình có thể lắp thêm 2 option quan trọng là chống lệch làn và phanh khẩn cấp này được không và đại lý nào có thể làm được việc này.
Bên đại lý báo giá cảm biến áp suất lốp gắn luôn vào trong lốp và hiển thị trên màn hình táp lô xe là 7tr.ae ai gắn rồi xin tư vấn mình cái.tks

Hạng B1
20/8/13
62
266
53
Bên đại lý báo giá cảm biến áp suất lốp gắn luôn vào trong lốp và hiển thị trên màn hình táp lô xe là 7tr.ae ai gắn rồi xin tư vấn mình cái.tks
Làm ngoài có 3tr ah bác

Tập Lái
19/11/18
3
0
0
41
Làm ngoài có 3tr ah bác
lắp thằng vào đồng hồ táp lô xe luôn hả bác?loại gắn đầu van và đồng hồ ngoài táp lô hãng báo 3tr thôi.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
6/5/09
391
72
28
Chào các bác!
Phiên bản Santafe 2019 tại Việt Nam bị cắt đi 1 số option như tự động đánh lái chống lệch làn đường và hệ thống tự động phanh khẩn cấp AEB và cảm biến áp suất lốp (Với cảm biến áp suất lốp thì đơn giản rồi). Vậy mình có thể lắp thêm 2 option quan trọng là chống lệch làn và phanh khẩn cấp này được không và đại lý nào có thể làm được việc này.

V2 của em 2018 nên cũng quan tâm.
Hóng ...

Hạng B2
9/5/17
411
677
118
Kinh nghiệm là đừng gắn bất cứ thứ gì trong hãng, giá thì cao mà chất lượng thì tệ và bạn cũng đừng nên tin hãng làm, toàn nhờ người ngoài vào làm hết. Thà tự mình online tham khảo mấy chỗ uy tín rồi mang xe ra làm hay hơn. Hãng chỉ làm tốt mỗi vụ đồng sơn và sửa chữa thay phụ tùng này nọ thôi.

Hạng B2
9/8/12
238
513
93
Kinh nghiệm là đừng gắn bất cứ thứ gì trong hãng, giá thì cao mà chất lượng thì tệ và bạn cũng đừng nên tin hãng làm, toàn nhờ người ngoài vào làm hết. Thà tự mình online tham khảo mấy chỗ uy tín rồi mang xe ra làm hay hơn. Hãng chỉ làm tốt mỗi vụ đồng sơn và sửa chữa thay phụ tùng này nọ thôi.
Ccmnr

Hạng D
9/2/15
1.164
458
63
40
Sài Gòn
Hợp lý đó bác

Hạng B2
12/12/18
192
145
60
Gắn tpms hiện thông số lên đồng hồ táp lô ngoài gara giá tầm 2,5tr - 3tr thôi nhưng vẫn phải vào hãng kích hoạt mới hiện thông số lên màn hình táp lô được do hyundai khoá chức năng đó và chỉ vào hãng mới có tool kích hoạt. Thêm 200k nữa nhé các bác.

• Like
Reactions: katynguyen