DMV
Hạng B2
30/1/07
201
0
16
RE: Về xe Lexus GX470

Cái này thì em không biết bác ơi. Chắc hôm nào rãnh đi hỏi. Em có 1 chiếc SC300 đời 92 cũng có gold emblem mà đâu có thấy gì đặc biệt. Chắc mua ở dealer rồi gắn vô thôi.

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Trích đoạn: DMV

@mb_fan: bác cẩn thận khi chụp hình nha. Ở Mỹ đa số người ta không thích bị chụp hình đâu. Nếu hỏi xem họ có đồng ý trước khi chụp thì hay hơn.

Cam on bac. Em vua chup 1 chiec Harley-Davidson xong. Phe cuc. Em chup canh la chinh, chup xe chua nhieu. Em canh ma chua co chu xe o do thi em moi chup. hehe:D:D

Hạng B2
20/4/05
140
0
0
www.taybacgroup.com.vn

- GX là truck based SUV, có low range và center differential nên có khả năng đi offroad cao hơn hẳn X5, GL, ML, Q7.

Bác có nhầm không, mấy tên đó thì tên nào chẳng có Center Differential, thậm chí còn phân phối lực ngon hơn GX!
Low Range of Gear thì chắc chắn là GL có vì hắn là xe off-road mà, mấy tên kia tui chưa tham khảo!

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

To bác Lam Chieu :Low Range of Gear chỉ xuất hiện trên GL khi GL có trang bị Off-Road Package thôi. Lúc đó xe sẽ có rất nhiều chế độ. Xe em ko có

DMV
Hạng B2
30/1/07
201
0
16

Sorry các bác. Đáng lẽ phải viết là "locking center differential".

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Sorry các bác. Đáng lẽ phải viết là "locking center differential".

Trong Off-road Package của GL, hình như ko phải là locking center differential, mà là 2-locking differential. Còn loking center differential là tiêu chuẩn của các model GL.

DMV
Hạng B2
30/1/07
201
0
16

Bác mb_fan có định lên San Francisco chơi không vậy?

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Bác mb_fan có định lên San Francisco chơi không vậy?

Chắc là không rồi bác. Nế đi được, em phải đi chung với đoàn nhưng em không đăng ký đi. Hy vọng là đi được. Em chỉ đi Washington DC, New York, Los Angeles. Hiện giờ, em đang ở Long Beach. Nhà bác ở San Franciso phải không DMV???

DMV
Hạng B2
30/1/07
201
0
16

Lúc trước thì em ở đó cũng gần 10 năm, bây giờ thì ở cách đó có 20' chạy xe thôi. Bác không lên được thì cũng uổng, cảnh SF và các vùng phụ cận đẹp hơn dưới LA.

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Lúc trước thì em ở đó cũng gần 10 năm, bây giờ thì ở cách đó có 20' chạy xe thôi. Bác không lên được thì cũng uổng, cảnh SF và các vùng phụ cận đẹp hơn dưới LA.

Để em nhờ người thân chở đi, em đi qua Beverly Hills, nhìn xe mà em thèm quá bác ơi. Toàn là SL, CL, Bentley GT và GTC, RR, SLR, Aston Martin, Maserati,..... Thèm lắm. Em đi chung với đoàn nhưng vẫn có 1 số bữa đi với người thân. Để em tranh thủ đi xem Golden Bridge và một số cảnh đẹp. Hình như từ LA đi lên San Fran mất khoảng 7-8 tiếng phải ko bác???? Nếu vậy thì hơi khó