Tập Lái
23/5/07
39
0
0
RE: Vento Motocycles USA là xe gì?

Xe này chỉ dc cái dáng, nhưng thấy cải lương wá, nút bấm đầy xe, 150cc 1 máy ko khác gì Husky, 2 cái túi sau to như bụng cá vàng. Chạy chán lắm, kéo trên 90 là nghe tiếng máy ko nghe tiếng pô, hôm trước đi VT xe tui CD lên 2 trái 72 cho vento ngửi khói thấy thương lun.

Hạng B2
26/10/05
401
3
16
www.otosaigon.com

Nhìn cái lốp DESIGNED IN TAIWAN em thấy chán roài ...hàng lừa đảo liên hợp quốc đấy

VIP CARD MEMBER
28/11/04
282
9
18

Có bác nào chạy Vento lên tiếng 1 cái đi, chứ ko e rằng em này bị pà kon otosaigon tẩy chay mất

Hạng F
5/3/05
8.718
72.136
113
đây

Vento 150 mà chạy thua CD thì mua Daelim đi cho nó lành, lại rẻ, lại cho CD hửi bụi :D

Hạng B2
28/8/04
119
0
0
nguoi den tu Trieu Chau

Vento có xe scooter nhìn dàn mũ dỏm lắm, con bạn em hồi kì nó điệu đàng nghe người ta nói con này độc nhât SG có (cách đây 7-8 tháng) thế là nó mua để chạy khác người và bỏ luôn em Dylan đang chạy.Hix chạy xong thì nó cất xó ở nhà luôn :D

Tập Lái
23/5/07
39
0
0

Chẳng những hít bụi mà hít khói nữa, tội nghiệp Dealim wá, ko lượng sức, ham hố chi thi với thố, báo hại CD đẩy mún chết (hổng lẽ bỏ bạn giữa đường) mà còn hít khói nữa hic.hic....

Hạng F
5/3/05
8.718
72.136
113
đây

CD mà đua cái giề, thôi lượn qua cdsg mà khoe đi bác, ở đây không có vác xe ra thi thố kiểu đó nhé
Trích đoạn: BenlyGT

Chẳng những hít bụi mà hít khói nữa, tội nghiệp Dealim wá, ko lượng sức, ham hố chi thi với thố, báo hại CD đẩy mún chết (hổng lẽ bỏ bạn giữa đường) mà còn hít khói nữa hic.hic....

Hạng B2
15/12/06
301
0
16
53
HN

con này rởm lắm bác ơi, nhìn xa thì đc chứ nhìn gần thấy ngay hàng lởm, e tháy thiết kế nó kh chuyên nghiêp, mang theo chữ ÚA để đánh lừa thôi

Hạng B1
5/6/07
78
0
0

Đồng ý là xe hơi rởm các bác ạ ., kéo lên 90 - 100 là lặc lè rồi ., nhưng được cái là đi đầm xe lắm ., ghế ngồi êm , để chân thoải mái ., em đi từ SG , đến ĐL về PT trong vòng 8 gời đồng hồ mà kg thấy mệt ., tóm lại là với 4300 USD thì kg có gì phải ân hận vì em thấy so với con Yamaha Virago 125 cc trước kia em mua 5200 thì đi con này thoải mai và đầm xe hơn .